Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ GIÚP ĐỠ] Cách mở đầu video như cách mở đầu của các phim của hãng Marvel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Skryllex, 31/8/15.

Lượt xem: 4,966

1. Skryllex Mới đăng kí

Tình hình là em cần làm 1 clip giới thiệu về CLB mà cách mở đầu bắt chước phong cách mở đầu của các phim của Marvel

Các chú, bác, anh em nào giúp em với :'(

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Chào bạn,

Chỉ là bạn gõ sai từ khóa nên nó không ra thôi nhé, bạn vui lòng thay bằng từ khóa sau "Video Intro". Tìm trên google hoặc dùng luôn công cụ seach custom của VDS bạn sẽ tìm được nhiều Intro đẹp như mong muốn nhé.

Thân!
    Skryllex thích bài viết này
  3. Skryllex

Skryllex Mới đăng kí

Mình là ma mới nên còn non, mình nên dùng phần mềm nào để làm cái này thì tốt nhất vậy?
  4. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Ngẫm đi ngẫm lại thì AE thần chưởng là cuốn chân kinh được người đời ca tụng và sử dụng nhiều :3
  5. Skryllex

Skryllex Mới đăng kí

Cảm ơn mấy bác, em tìm được cách làm rồi, After Effect xài ngon vãi chưỡng :3
  6. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

mấy project AE có sẵn đấy - bạn ở TPHCM ghé mình tặng khoảng 50GB
  7. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Vũ Anh Nhân ước gi mình ở SG nhỉ, bạn có link tải các project đó không cho mình với!
    Vũ Anh Nhân thích bài viết này
  8. Vũ Anh Nhân

Bạn ơi hơi nhiều - vì mình mua và sưu tầm cũng lâu lắm rồi -
    mình chắc là lâu mình không hay lên mạng tâm sự và học hỏi nay quay lại có gì thì chia sẻ- bạn bè có gì học hỏi thêm - bạn cần về làm phim nếu có thể hên sui mình hỗ trợ qua lại
    Học tập cùng nhau - san sẻ cho anh em là chính
    Skryllextrinhpapa thích bài viết này.
  9. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Vũ Anh Nhân Hello bạn ơi, bạn cho mình xin với được ko :D bạn ở SG khúc nào
  10. Vũ Anh Nhân

Mình ở Quận 10 Đt 0903642185 Mính có từ 1-16 BIX PACK Anh em nào cần gặp mình - Mấy nay ít lên mạng vì đang vào mùa
  11. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Vũ Anh Nhân ok, mình có USB 16gb à, bữa nào hẹn ra cafe copy cho mình với nhé :like:

Ủng hộ diễn đàn