Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ giúp đỡ] Facebook vào không hiện thỉ nội dung

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi khihocogay1, 3/7/13.

Lượt xem: 16,121

1. khihocogay1 Thành viên cấp 2

Hôm qua tới giờ, em vào fb mà nó cứ ra lỗi thế này đây

Giờ e chèn cả ảnh vào diễn đàn mà cũng lỗi, đành để đường link vậy, mong các bác thông cảm

Em làm đủ cách rồi, chỉnh giờ trên máy tính, file host, dns.... mà vẫn bó tay
    Thậm chí xài cả firefox, IE cũng thế....

Ai biết giúp em với

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Xóa cookie đi xem nào.
    khihocogay1 thích bài viết này
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Lỗi này chắc do thiếu file CSS để định dạng, chắc bạn vào facebook bằng trang face ip trung gian đúng không? Mấy trang này rất hay gặp hiện tượng ấy.
    Mình vào bằng trang http://m.facebook.com/ dành cho di động, không phải face ip, đổi host, DNS gì hết, rất nhanh, không bị lỗi, chỉ tội giao diện hơi kém thôi.
  4. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Em xóa mọi thứ rồi mà ko đc, xóa cookie, lịch sử, mật khẩu, biểu mẫu tự đông.... mà vẫn thế huhu
  5. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Sáng nay cũng bị dùng đủ mọi cách cũng k vào đc nên đành nhờ pé ultrasuft :-s
  6. khihocogay1

AmateurTZ E xài file host thui..., tự nhiên mới bị, e lên mạng thất nhiều bạn chỉnh lại ngày giờ cho đúng là đc, mà giờ của e vẫn đúng mà.... @@
    E thử vào https://m.facebook.com mà cũng ko đc

Trang Hoàng: Thế đã vào đc chưa bạn
  7. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

tối qua ngủ sớm chả biết gì. với cái giao diện này thì chắc mọi ng sẽ chào tạm biệt facebook cùng những "thị phi" của em nó. :D
  8. khihocogay1

nhtra: sao bác up ảnh lên mà e chả thấy ảnh đâu bác ạ... "Look who's popular... Is this your photo. Upgrade to Pluss...."
  9. Trang Hoàng

dùng ultrasuft thì vào đc có đều nặng máy lắm
  10. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

khihocogay1 à bác up lại ảnh của em. lúc bác up thì nó vẫn bình thường. bác "Enter" 1 phát nó ra thế kia luôn. :D
    bác nhớ là bác có họ xa với khỉ, k ngờ hôm nay là ngày chúng ta hội hộ. :D
  11. khihocogay1

nhtra: Id khihocogay1 là id e đăng nhập hầu như tất cả các diễn đàn, từ thảo luận,mua bán, ma chay cưới hỏi. e dùng Id này từ năm 2007 .... Căn bản từ năm 2007, e lập nick chơi audition, nhưng toàn trùng, đến cả khihocogay mà vẫn trùng, nên thêm con số 1 nữa...Từ đó về sau dùng hẳn cái tên này cho khỏi trùng của ai...:D
    Trang Hoàng: mà bác có bị lỗi giống của e ko, lỗi ko vào đc FB hay là lỗi ko hiện thị nội dung như của em thế ạ...
  12. Trang Hoàng

vào đc nhưng k hiển thị
  13. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

khihocogay1 em ơi em giải thích cái này với bác làm gì? em k hiểu í bác à à?
    nói chung bác nói chuyện ít ng hiểu lắm, em k phải buồn đâu. :D
  14. khihocogay1

Thì ý em là em ko có họ hàng xa với khỉ đâu... tổ tiên e thì e ko rõ, nhưng mà hiện tại là e ko có đâu ^^
  15. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

thế em có phải là người k? ha ha ha :D
  16. Trần Đại Dương

Trần Đại Dương Thành viên cấp 2

fu*k búc mạng dạo này sao ý :( lag lòi tòi phòi ~X( tối qua up cái ảnh thôi mà mất 15p :(
  17. khihocogay1

Ai giúp em với, chứ ghost lại cả máy rồi mà vẫn thế...huhuhuhu
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hình die luôn rồi bạn ạ !
  19. Nancy

Nancy Mới đăng kí

MÌNH CŨNG BỊ NHƯ VẬY VÀ ĐANG BỰC VÌ ĐÃ DÙNG MỌI HÌNH THỨC >"<
  20. khihocogay1

E đã sửa lại hình rồi đấy ạ, có ai giúp đỡ với

Nancy: mình ghost cả lại máy rồi mà vẫn k đc
    Bạn thử xem đồng hồ trên máy đã đúng chưa, mình thấy nhiều người chỉnh lại đc, nhưng với mình k đc

Ủng hộ diễn đàn