Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ soi] Banner gắn xe ba gác

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bùi Thế Bảo, 25/1/15.

Lượt xem: 2,686

1. Bùi Thế Bảo Thành viên cấp 1

Tình hình là em mới tập tành học pts và có ông anh ông ấy nhờ làm giúp cái banner như tiêu đề với các yêu cầu không đc sửa đổi như sau:
    Có bác giáp vẫy chào chú bộ đội

Có hình anh điện biên phủ

Có huy hiệu thương binh

Chiều dài 1m2 cao 50 cm​
    Em đã đồng ý và thực hiện theo yêu cầu của anh ý nhưng làm song rồi nhìn lại cứ thấy nó như thế nào ấy không đc bát mắt cho lắm. Mong các pờ rồ siu pơ soi cho em xin 1 vài ý kiến để em sửa đổi lại cho nó đẹp đẹp hơn tý ạ!
    Đây là hình ảnh:

Mong nhận được sự đóng góp nhiệt tình của mọi ngưới!
    Em xin trân thành cảm ơn!

...
    Phúc Đào thích bài viết này
  2. Milker

Milker Thành viên cấp 2

cái phần màu vàng to quá, ko làm nổi được hình bác Giáp, hình nền DBP nên phủ toàn bộ banner để thấy nội dung chính muốn đề cập, hình bác Giáp còn tách biệt với nền quá .
    góp ý tý ^^!
    Bùi Thế Bảo thích bài viết này
  3. Bùi Thế Bảo

Bùi Thế Bảo Thành viên cấp 1

thanks anh Milker đã góp ý! để em sửa lại xem nó thế nào =))
  4. Huy H

Huy H Banned

Chữ bác đặt hơi cao nhé :D
  5. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Có phải cái chỗ áo bên tay phải bác Giáp bị cắt thiếu không nhỉ ?
  6. Bùi Thế Bảo

Bùi Thế Bảo Thành viên cấp 1

Thanks bác Huy góp ý :3
    Còn về việc cái tay áo thì nó như vậy không phải là cắt hỏng đâu bác @cái Bộ trôll ạ :v
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn