Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ AE trên forum hướng dẩn mình làm cái hình cầm súng như thật

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kiet007, 13/10/15.

Lượt xem: 2,939

1. kiet007 Thành viên cấp 1

Cám ơn Ae trước ,mình có 2 hình đã tách nền rồi file.psd nhờ AE hướng dẩn mình làm em bé trong hình cầm cây súng như thật .Thank AE đã đọc và hướng dẩn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/15
  2. kiet007

kiet007 Thành viên cấp 1

up cho Ae giúp đở , mình dân KD nhưng cũng mê làm hình ,PTS mình tụ học , tới cái ca này mình bí lù , ghép vào trông nó ảo quá ,mong cao nhân forum giúp đở
  3. kiet007

kiet007 Thành viên cấp 1

đây đoạn video mình làm có cảnh ghép bé cầm súng nhìn quá ảo, các bạn gạch đá thoải mái vỉ mình là dân amatuer
  4. kiet007

kiet007 Thành viên cấp 1

up ko ai giup hic
  5. kiet007

kiet007 Thành viên cấp 1

up cho AE thay day minh
  6. biensama

biensama Thành viên cấp 1

Ảnh cô bé chất lượng quá xấu, cắt quá ẩu. Bạn nên up ảnh gốc cho anh em ghép với thêm cốc nước cho anh em nhiệt tình!
  7. bo russo

bo russo Thành viên cấp 2

bạn đưa cái ảnh chất lượng kém như vay không ai giúp bạn đuợc đâu

Ủng hộ diễn đàn