Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh chị em VDS vẽ giùm mình cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi PhongKK, 5/7/13.

Lượt xem: 1,886

1. PhongKK Thành viên cấp 1

Tình hình là sắp mở cái forum nho nhỏ để bàn luận đến vấn đề xe cộ vnbiker.net nhưng chưa có logo.
    Mình cũng là dân kỹ thuật nên chỉ biết chút ít về đồ họa, vậy nên mạo muội lên đây nhờ vả anh em chút xíu :)
    Nhờ anh em vẽ cho mình 1 cái logo liên quan đến lĩnh vực forum của mình (Nội dung thì nhìn cái domain chắc các bác cũng biết rồi, đó là "Xe cộ")
    Các bác có lòng thì em cũng có dạ, các bác free được cho em thì em xin cảm ơn rất nhiều, và nếu ở HCM e sẽ đãi các bác 1 chầu nhậu ngay ;)
    Còn nếu ở xa thì em cũng xin hậu tạ cái card ĐT gọi là giao lưu anh em cho biết nhau. Em cũng đang là sinh viên, cũng không giàu có gì. Chỉ mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình từ các bác :D
    Sẵn đây em cũng muốn mời các anh em nào mê chơi xe thì vào phát triển forum cùng em ạ :D

...
  2. PhongKK

PhongKK Thành viên cấp 1

Không biết post bài có đúng box không! Nếu sai box nhờ mod move hộ chứ đừng del tội nghiệp :)
  3. PhongKK

PhongKK Thành viên cấp 1

Up lên nào.....................
  4. ramboxperia

ramboxperia Thành viên cấp 2

forum ve bike, motorbike, car???
  5. PhongKK

PhongKK Thành viên cấp 1

Biker và bike thôi bác ơi

Ủng hộ diễn đàn