Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Anh (Chị) Photosthop Ghép Giúp Em Tấm Ảnh Này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ladykiller36, 19/11/13.

Lượt xem: 2,047

1. Ladykiller36 Mới đăng kí

Em xin lỗi TOP hôm qua em dụng ucweb nên nó không load hết ảnh. Và em xin coppy bài hum qua. Chả là vợ chồng anh chị nhà bác em đi làm ăn xa để thằng cu ở nhà, nên không chụp ảnh với thằng cu được. Nhưng lại muốn ghép ảnh cho nó thành ảnh chụp gia đình mà em chẳng biết gì về photoshop nên không biết ghép, nên lên 4rum nhờ anh chị giúp em ghép tấm ảnh nè giúp em cho nó thêm lung linh 1 chút nữa.[​IMG]
    Anh chị chọn cái ảnh nào ghép hợp cảnh với cái ảnh trên giúp em[​IMG]
    Em xin cảm ơn

...
  2. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

bố mẹ bận đến mấy thì bận, có mỗi cái hình chụp chung với con đẻ mà còn k có sao, phải đi nhờ chắp với ghép.........bó tay
  3. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Lôi nhau ra chụp 1 phát có phải đẹp không mà cắt với ghép
  4. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Nhìn ku nhok giống giang hồ gớm
    Ladykiller36 thích bài viết này
  5. Ladykiller36

Ladykiller36 Mới đăng kí

Snickers vk ck anh chị ý làm ăn bên thái fải vài năm ms về đc 1 lần bạn ạ. Vì hộ chiếu bị bắt nên khi đi vs khi về fải đi chui nên k về nkiều như ng chưa bị bắt
  6. Ladykiller36

Ladykiller36 Mới đăng kí

Bác nào giúp e vs nào
  7. ttptcva3

ttptcva3 Thành viên cấp 2

Mình làm tn thâu :
    Chúc đôi vk chồng mau về thăm con cái.. Chứ để cu cậu k đk sống cùng ba má..tội lắm :)
    weoneARiT thích bài viết này.
  8. ARiT

ARiT Thành viên cấp 1

Nhìn thấy tội cho đứa bé :(

Ủng hộ diễn đàn