Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh chị tô màu và chèn background hộ em bức chibi này được không ạ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Behattieu, 22/2/13.

Lượt xem: 7,427

1. Behattieu Mới đăng kí

Em mới tập tành dùng SAI thôi ạ...Đang mày mò thế nhưng mà cũng chỉ biết đi nét =(( mà nét còn thô chưa đẹp nữa :((
    Đến phần tô màu thì chịu ạ....e tô nó lem nhem chả đâu vào đâu.... ~X(
    Có anh chị nào cao tay giúp đỡ em với ạ..... >:D< có thể giúp em tô màu và thêm background được không ạ....
    Em cảm ơn anh chị nhiều nhiều :x

Đây là bức em đi nét xong :-B
    Cũng k phải là chibi vì tỉ lệ không giống nhưng e vẽ theo ý thích với cả khả năng về chibi còn kém ạ :((
    Còn đây là ảnh gốc ạ :">

Mong mọi người giúp đỡ em ạ :x:x:x^:)^
    nếu ai hảo tâm thì vẽ làm mẫu chibi theo ảnh gốc cho em cũng quá được ạ...hihi ...cho em lấy kinh nghiệm :D

Không biết hên xui có ai giúp em không ...chờ đợi......chờ đợi....chờ đợi......................................................

...
  2. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

gái này xinh
    dự là sẽ nhiều bác vào giúp ;))
    Behattieu thích bài viết này
  3. duydan.nuce

duydan.nuce Mới đăng kí

umh, xinh tóa :)
  4. conduong

conduong Banned

bạn này, đã bảo thế rồi ko inbox mình tô cho :)
  5. Behattieu

Behattieu Mới đăng kí

Chị giúp em đi ạ ^^ hihi...ai giúp cũng được ạ...có người giúp em là tốt rồi.... hì
    mà ảnh em qua nhiều khâu chỉnh sửa rồi nên nó mới được thế chị ơiiiii :D
  6. Behattieu

Behattieu Mới đăng kí

bạn bảo mình gì cơ :-/ nhờ chibi có mỗi bạn vẽ giúp...hì...thế là mình tự thân vận động vẽ được thế kia chưa tô màu được......thế bạn giúp mình tô màu và thêm background nhé :x hihi...toàn nhờ vả ^^
  7. conduong

conduong Banned

Ủng hộ diễn đàn