Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em giúp về làm video ca nhạc chỉ có 1 hình ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi dinhthuy7na, 17/6/15.

Lượt xem: 4,835

1. dinhthuy7na Mới đăng kí

chào anh em.trước tiên cho mình gửi lời chào đến anh em forum.chúc anh em luôn thuận lợi trong cuộc sống cũng như trong công việc.mình có điều này muốn thỉnh giáo anh e.chả là mình có thu mấy bài hát.giờ mình muốn làm thành 1 video ca nhạc mà chỉ có 1 cái hình ảnh thôi.giống như ở link

mong anh em giúp đỡ ạ.mình đã có ảnh rồi

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

proshow producer, bỏ ảnh vào bỏ nhạc vào
    dinhthuy7na thích bài viết này
  3. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Dễ lắm thớt ơi, google có bày chi tiết đó, đừng lên đây " Nhờ " tốn tiền lắm =))
    dinhthuy7na thích bài viết này
  4. dinhthuy7na

dinhthuy7na Mới đăng kí

mình thử rồi nhưng nhạc có 6s.hình thì tối om sau 2s,ai giúp với.mình thực sự không biết
  5. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

proshow cho ảnh cho nhạc vào rồi xuất video ra
  6. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Nhớ căn chỉnh dòng timeline bên dưới, cho ảnh luôn xuất hiện, cho nhạc chạy hết bài.
  7. hoangquya1993

hoangquya1993 Mới đăng kí

muon de hơn thì bạn dùng window movie maker của hdh luôn cho dễ

Ủng hộ diễn đàn