Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em tư vấn giúp cấu hình PC dùng photoshop, AI với mức khoảng 9 triệu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi võ trọng huy, 20/11/14.

Lượt xem: 2,475

1. võ trọng huy Mới đăng kí

Nhờ anh em tư vấn giúp cấu hình PC dùng photoshop, AI với mức khoảng 9 triệu.
    cảm ơn anh em nhiều.

...
  2. Thiên Lợi PC

Thiên Lợi PC Thành viên cấp 1

Có bao gồm màn hình ko bạn?
    võ trọng huy thích bài viết này
  3. võ trọng huy

võ trọng huy Mới đăng kí

ThiênLợiPC có màn hình luôn bạn ! chạy PTS, AI, LightRoom
  4. Thiên Lợi PC

Thiên Lợi PC Thành viên cấp 1

Gửi bạn cấu hình tham khảo trong tầm tiền

5. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Ram 8Gb+ nếu bạn muốn dùng CS6 or CC
    VGA thì bạn kiếm con 1800 điểm trở lên: http://www.videocardbenchmark.net/high_end_gpus.html
    Còn chip mình nghĩ cùng core i3 trở lên là ngon rồi
    HDD ko quan trọng nữa vì trong tầm giá ko thể mua đc SSD.
    Màn Dell thường đc ưa chuộng trong mục đích thiết kế vì màu sắc thật, ko mua đc Ultrasharp thì mua cái như bạn trên tư vấn cũng đc.
  6. võ trọng huy

võ trọng huy Mới đăng kí

cảm ơn 2 bạn nhiều ! mình sẽ tham khảo, cũng đang nôn quá ! đang cần máy tính để làm việc !
  7. thanhhoapc

thanhhoapc Mới đăng kí

với giá tiền của bạn và nhu cầu cv đó bạn nên tham khảo máy bên mình tại web maydongbo.vn.
    141 lê thanh nghị bạn nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn