Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh chị em cho ý kiến về Slide Web ngày 10/10

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mrkunlove, 6/10/15.

?

Theo anh chị em nên sử dụng hình nào?

1. Hình có nền Slide tối

2. Hình có nền Slide sáng

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 1,674

1. mrkunlove Mới đăng kí

Chào các anh chị em,

Mình đang phải thiết kế slide cho chương trình 10/10 của cty, được hai phương án. Đang tranh cãi nhau mãi chưa chọn được phương án cuối cùng. Lên đây nhờ các anh chị em lựa chọn giúp thử với mắt nhìn của những con người trong ngành thì trong hai cái này cái nào ổn hơn ạ. Cảm ơn anh chị em nhiều <3

...
  2. Tiểu Minh Tâm

Tiểu Minh Tâm Thành viên cấp 2

Cái trên hợp tông web hơn! Muốn nổi bật blend màu nóng vào (chỗ cái hình xe). Chỗ làm mở cắt bớt người cũng được hoặc để hình elip mờ chứ để cạnh xéo nhìn kỳ kỳ
    mrkunlove thích bài viết này
  3. mrcloud248

mrcloud248 Thành viên cấp 1

màu sáng đẹp hơn đó bạn :D
  4. hochoi

hochoi Banned

mình lại thấy tông màu tối đẹp, nhìn ko bị lóa, nhưng bỏ cái lá cờ đi, có lá cờ thấy kì kì
  5. mrkunlove

mrkunlove Mới đăng kí

Mình cũng thích màu tối hơn, dễ đọc chữ, sang hơn. quan điểm của mình sử dụng màu sắc truyền thống cờ đỏ sao vàng :D
  6. design.focus

design.focus Mới đăng kí

Mình thấy nếu lồng ảnh vào lá cờ phẳng nhìn sẽ hài hòa hơn :)

Ủng hộ diễn đàn