Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh chị giúp em chỉnh sửa logo...!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi The Friends 1412, 27/10/14.

Lượt xem: 2,361

1. The Friends 1412 Thành viên cấp 1

Chào mọi người, em từ nhóm The Friends, chúng em đang làm những bộ phim ngắn. Đang trong giai đoạn hoàn thiện nhóm, giờ chúng em thiếu 1 cái logo hoàn chỉnh. Ví chúng em là học sinh nên vốn tụi em cũng không dư dả, nên chỉ nên đây nhờ các anh giúp sức, phần creadits cuối phim tụi em sẽ cảm ơn các anh chị rất nhiều và có thể vài cái card đt làm chút lòng thành ạ ^^ !! Em cảm ơn anh chị rất nhiều, em có cái mẫu này, anh chị xem tham khảo cho ý kiến, chỉnh sửa thành một logo đẹp và hoàn chỉnh ạ !!

...
  2. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

một idea cho bạn, hoàn toàn khác idea của bạn

The Friends 1412 thích bài viết này
  3. The Friends 1412

The Friends 1412 Thành viên cấp 1

#2 Cảm ơn anh nhiều nha, em sẽ tham khảo thêm bớt vào. À, anh có thể giải thích tí xíu về logo đó được không ạ, em không hiểu lắm :">
  4. HoàngHuy

bạn có thấy cái khoảng trống giữa các khổi hình không, nó là chữ T và F đứng cạnh nhau đấy
  5. The Friends 1412

#4 là theo kiểu 3d đúng không anh, anh xem có phải như vầy không ? s48SzY4.jpg
  6. Aquaces

Aquaces Thành viên cấp 1

nhóm bạn có đặt điểm hay số lượng gì ko ? để mở rộng thông tin ý tưởng
  7. HoàngHuy

không bạn ơi, cái chữ T và chữ F là khoảng trống chứ không phải là mấy cái hình đó, và mình vẽ lệch, ý của mình là tạo thành 1 khối lập phương, nếu làm trên máy sẽ chỉnh như vậy, đây là idea phác thảo

8. The Friends 1412

#6 ý anh là sao, em không hiểu ạ ?
    #7 Thấy rồi, cảm ơn anh nhiều nha, rất hay ^^ !!
  9. Khanh KG

Khanh KG Thành viên cấp 1

10. Khanh KG

Khanh KG Thành viên cấp 1

Phiên bản xếp hình 69 :)):))

11. The Friends 1412

Thanks anh khang, 2 cái nhìn cái nào cũng đẹp, mà cái #9 màu đen trắng chắc đẹp hơn (tại em thích 2 màu này :D) Cái #10 là 2 chữ t luôn hả anh, thêm 1 dấu gạch nữa cho thành 1 chữ f nữa là ok lun ^^ !!

Ủng hộ diễn đàn