Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Các Anh Chị Giúp Em Với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ku ngoc, 12/8/13.

Lượt xem: 1,914

1. ku ngoc Banned

Em quen gấu từ hồi cấp 3 nhưng tiếc là không hề chụp chung bức nào nên hôm nay biết đc forum của các anh chị và nhờ các anh chị có thể ghép ảnh em vs gấu vài bức tự nhiên nhìn vào không bị lố. [​IMG]
    [​IMG]2 bức này là em vs bạn
    còn đây là gấu của em
    Xin các anh chị ghép ảnh thế nào cũng đc miễn là trong hình có 2 bọn em ... em xin cảm ơn !!!

...
  2. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

"Em quen gấu từ hồi cấp 3 nhưng tiếc là không hề chụp chung bức nào " . Tôi mà là gấu ông tôi bỏ ông từ lâu rồi , yêu đương nhảm vãi !!!
    ku ngoc thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Rồi xong! Cái topic sặc mùi troll thế này thì dự là lại nổi trội cái trò Troll trên này cho xem, thớt phát này bị dìm phải biết :P
  4. kimsugiang

kimsugiang Thành viên cấp 2

Nhìn hình 2 người ở trên là biết yêu nhau chụp rồi , con nhỏ ở dưới là FA chứ gấu gì :O
  5. ku ngoc

ku ngoc Banned

#2 : không như bạn nghĩ đâu =)) chụp cũng có nhưng toàn cái mờ mờ ảo ảo ko rõ đc. cả 2 bọn mình đều sợ chụp hình chứ k phải là k mún chụp
  6. ku ngoc

ku ngoc Banned

bạn kimsugiang ơi... mình nói sai ngày mai mình chết. hình ở trên con đó có ng iu rồi. mình thích từ lớp 11 nhưng do nó iu thằng bạn . cả đám đều cùng lớp nên mình chỉ thích theo nghĩa bạn bè thôi. chụp chug như vậy bt mà >:D<
  7. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Cái hình dưới có khi to bằng cái đầu 2 tấm hình trên ấy nhỉ. Đã yêu nhau thì chụp ảnh mới đê. Nhờ vả những cái như này tôi thấy bạn sao sao ấy. Chụp với nhỏ bạn thì được mà ko chụp với người yêu được. Hay là đã bị đá ?
  8. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Hình đươi to quá ha cái này chờ các chiến sĩ troll ngủ đậy :))
  9. ku ngoc

ku ngoc Banned

mình đi sg gấu mình ở đn vậy thì chụp chung = niềm tin hở :((
  10. cutit

cutit Thành viên cấp 3

ko còn cái ảnh gấu nào to hơn nữa hả bạn :D
  11. apachi0205

Thế thì up hình khác đi. hình kia nhỏ quá sao ghép ?
  12. ku ngoc

ku ngoc Banned

[​IMG]em con moi anh nay
  13. apachi0205

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
    Em lạy anh, ảnh chất lượng cao thế này em xin rút vào hậu trường chờ xem có cao nhân nào lamg giúp anh ko .
  14. leTungOrion

leTungOrion Thành viên cấp 1

Nếu bạn đủ can đảm móc điện thoại tự chụp ở nơi đông người như pic 2, thì bạn nên rũ "gấu" chụp 1 pic hoành tráng ở 1 nơi sáng sủa, bảo đảm sẽ ko bị mờ mờ ảo ảo.
  15. ku ngoc

ku ngoc Banned

không phải. đó là họp lớp bữa cuối chia tay nên mình mới chụp vs mấy đứa
  16. phucthanh1327

phucthanh1327 Thành viên cấp 1

Ảnh của bạn chất quá và khả năng của mình còi nên chỉ làm đc thế này thui :( thông cảm nhóe
    bonus
    ku ngocChillyMiu thích bài viết này.
  17. ku ngoc

ku ngoc Banned

sao bạn phucthanh ghép không chỉnh mặt vừa nhỉ ??? nhưng dù sao cũng thaks bạn nhiều nha . nhìn cũng đẹp lắm :))
  18. phucthanh1327

phucthanh1327 Thành viên cấp 1

Xì tai hot đầu toa thân nhỏ mà :D

Ủng hộ diễn đàn