Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh chị xoá Text và chỉnh sửa ảnh này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jung Pzy, 9/12/12.

Lượt xem: 3,942

1. Jung Pzy Mới đăng kí

Xin chào các anh chị ở 4rum ^^!
    Em là mem mới vào 4r và cũng mới bắt đầu học Photoshop nên tay nghề còn non. Thế em mới Des 1 tấm hình làm thiệp mừng giáng sinh mà vì lâu rồi ko viết chữ Merry Christmas nên quên bén nó. Thế là viết sai chính tả chữ "Wish you a Merry Christmas" trong tấm hình trên. Vì tay nghề yếu nên không xoá và sửa lại được đành nhờ cái anh chị ở 4r giúp em xoá và sửa lại dùm em chữ Christmas ở trong hình và viết lại bằng kiểu chữ hay màu chữ nào mà cái anh chị thấy phù hợp với ảnh là được ^^!. Sẵn các anh chị coi tấm hình này còn thiếu sót chổ nào hoặc về màu sắc thì nhờ các anh chị sửa dùm em luôn ^^!.
    Em cám ơn trước ạ!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Event thiết kế thiếp giáng sinh bên Zing mà BQT Đồng Hành Cùng Zing tổ chức phải không. Ý bạn là xoá chữ christmas thôi hay là xoá hết :-?
  3. Jung Pzy

Jung Pzy Mới đăng kí

Dạ phải ^^! ý e thì mún xoá chữ christmas thôi nhưng e k bik mấy a chị ko có cái font chữ đó nên xoá hết hay xoá 1 chữ gì cũng dc, tuỳ vào các a chị thấy cái nào dễ thì làm giúp e ạ ^^
  4. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

Bỏ brush chói sáng kia đi bạn, hoặc bạn giảm % đi
    Font chữ k nhất thiết phải mềm mại hết, mình chẳng đọc được gì cả ( Nếu là BGK, chắc mình k xem đâu )
    Bạn dùng font thường times hoặc arial xem
    BG chọn màu đỏ đi
    Vào gfxtra.com, search Stock Image : Christmas, vô số BG, vector về giáng sinh cho bạn
    Ý kiến nho nhỏ của mình thôi :D
    Shin_2011 thích bài viết này
  5. ligia

ligia Thành viên cấp 2

[​IMG]Mình gà mờ, như z được chưa bạn
  6. Jung Pzy

Jung Pzy Mới đăng kí

^^! như vậy dc r` bạn ^^ cám ơn bạn nhìu ^^
    Để mình thử đổi font vs giảm độ sáng nó xún tí :D
  7. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Nếu do bạn thêm chữ vào ảnh được thì cũng chỉnh sửa dc chứ, PTS làm được điều đó mà @@
  8. Jung Pzy

Jung Pzy Mới đăng kí

chỉnh sửa dc nhưng mà khi mình làm xong save r` TẮT cái pts luôn =.= mới hay là nó bị sai chữ christmas nên ko sửa dc Y_Y
  9. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

vừa ở trên bảo để mình đổi lại font... ở dưới lại bảo lưu lại rồi ko sửa đc @@

Ủng hộ diễn đàn