Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉ giúp em cửa hàng bán máy ảnh uy tín

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi titam, 26/8/13.

Lượt xem: 3,023

1. titam Thành viên cấp 4

Em muốn mua 1 máy chụp ảnh nikon d7000. Các Bác đã từng mua máy ở cửa hàng uy tín & có trách nhiệm với sản phẩm mình đã bán ra chỉ giúp cho Em với. Em cảm ơn các Bác trước ạ. :)

...
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Mình biết Lê Bảo Minh. Uy tín cực kì luôn ;)
  3. hoabomby

hoabomby Mới đăng kí

^ Lê Bảo Minh là nhà phân phối, nó làm sao có vấn đề gì được :-s
  4. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Bạn chọn Lô Bỏ Mẹ ấy,à ko Lê Bảo Minh bạn à. :D Uy tín,chất lượng,giá tốt. ;)
  5. ALRainbow

ALRainbow Thành viên cấp 2

hỏi Nikon trả lời toàn Canon.. tờ lờ vãi =))
    @ bác chủ: hàng kẹp nách xách chân thì Khánh Long, Phú Quang, zShop, Ngọc Dung... (quẹo đại 1 tiệm, thấy bác bán hàng nhìn ưng mắt thì mua, nhìn ghét ghét thì lượn tiệm khác). Còn hàng chánh hãng thì cứ ra các hệ thống bán lẻ điện máy kiểu như Nguyễn Kim hay mấy tiệm có hàng xách chân mà bán đồ chính hãng mua cũng được, còn kiểu yếu sợ gặp gió thì ra VIC mà mua thôi bác.
    P.s: ĐỪNG BAO GIỜ HAM RẺ, SO GIÁ ÍT NHẤT 3 CHỖ + HÃNG RỒI QUYẾT ĐỊNH!

Ủng hộ diễn đàn