Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉ giúp với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi congiola, 1/6/13.

Lượt xem: 2,281

1. congiola Mới đăng kí

chẳng là sắp tới sinh nhật gấu. e tình cờ thấy chibi thấy thích muốn vẽ tặng.e học được mấy hôm oy.xem clíp oy . mới vẽ thử 1 cái mà trông chẳng dễ thương gì cả nhờ các bác chỉ giúp e điểm sai với a; e dùng paint tool sai và chỉ có chuột thôi.[​IMG][/IMG]

...
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

hình như ảnh bị hỏng rồi c ơi.
  3. congiola

congiola Mới đăng kí

ok t up lại đây
  4. Phạm Anh Quốc

Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

cũng đẹp đấy chứ , nhưng mắt không đúng với ảnh thật bác ạ . Tức là phải nhìn sang trái ấy
  5. Phạm Anh Quốc

Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

mà bác xem clip ở đâu ? bác chỉ e vào học hỏi mấy đường cơ bản , mới tập tành vẽ ra giấy thôi , chưa download đc Paint Tool SAI
  6. congiola

congiola Mới đăng kí

7. congiola

congiola Mới đăng kí

b tìm trên google nhiều lắm.còn paint thì nhẹ download nhanh mà
  8. Chick Vietdesigner

Chick Vietdesigner Mới đăng kí

congiola theo em thì thấy thì bác đang vẽ với tỉ lệ 1:1 nhưng em thấy trong trường hợp mod đang ngồi như thế thì không được hợp lý cho lắm, mất cân đối lắm bác à. Cả phần cái cổ nữa, cho ngắn lại :)
    Thứ 2 là em thấy sự dễ thương của chibi phần lớn là ở đôi mắt và miệng. Bác vẽ cho mắt long lanh thêm tý nữa và miệng cười to hơn. Ví dụ như thế này này :D ^^
    Đó là ý kiến riêng của e, chúc gấu bác sinh nhật vui vẻ :)
  9. congiola

congiola Mới đăng kí

Chick Vietdesigner cảm ơn ý kiến của b rất nhiều,cả lời chúc nữa e sẽ chuyển tới gấu. mà tỉ lệ 1:1 ko hợp lý là tn .b nói rõ đk ko.e cũng cho thử miêng cười to oy mà càng dở,hay do chưa to hít cỡ ko biết nữa.hi nh e sẽ thử
  10. congiola

congiola Mới đăng kí

không ai cho ý kiến giúp e nữa ạ!!:-<

Ủng hộ diễn đàn