Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh cho sáng và nét hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Redsaga Huy, 22/4/14.

Lượt xem: 1,895

1. Redsaga Huy Mới đăng kí

Như trên. Dưới đây là mấy bức ảnh của em chụp với gấu. Mong các bác chỉnh cho sáng lên và thêm một số hiệu ứng cho lãng mạng hơn ạ.
    cảm ơn các bác nhiều

...
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

3. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Đề nghị Smod hoặc admin del bài và ban ngay và luôn :|
  4. Redsaga Huy

Redsaga Huy Mới đăng kí

Em nhờ nghiêm túc mà bác. Có phải trêu hay đùa gì đâu
  5. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

nghiêm túc.... nhưng tấm hình của bác chắc thánh cũng ko làm đc... vs tấm thứ 2 k văn cmn hóa gì cả -_-
  6. Redsaga Huy

Redsaga Huy Mới đăng kí

Bác không tin có thể vào fb của em. Em không hề đùa cợt tí nào
    hwww.face book.com/redsaga.huy?fref=ts
  7. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

rủ ra công viên khung cảnh trong sáng lãng mạn, mình cùng chụp làm kỉ niệm, chứ cảnh âu yếm nhau dư này thì xác định bn có vấn đề hay là tâm trí ko dc sáng lắm
  8. tam.hanu

tam.hanu Thành viên cấp 1

trời ơi tôi chịu
  9. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

10. songtruong

songtruong Thành viên cấp 1

toàn những ông ko biết gì vào nhờ vả những cái đéo ra gì . xin thưa là ảnh chất lượng kém thì có làm giời làm bể nó cũng chẳng đẹp đc đâu . với lại cũng chẳng ai rảnh đi làm mấy cái ba lăng nhăng này .
  11. ngocvinh188

ngocvinh188 Banned

Ảnh chụp = điện thoại + ánh sáng không đủ.

Ủng hộ diễn đàn