Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ] các bác chỉnh hộ cái ảnh cho cháu trai với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Miu Béo, 10/7/14.

Lượt xem: 1,909

1. Miu Béo Thành viên cấp 1

Mình muốn làm 1 ốp lưng điện thoại để in vào nhờ ngta chỉnh mà xấu quá ảnh của người ta đây mình ko ưng nên muốn lên diễn đàn nhờ các bác các chú chỉnh giúp cháu bé

Ảnh gốc đây ạ: ảnh thứ 2 có chữ bé Duy Anh 5 tháng tuổi các bác xóa giúp

Nhờ các bác thêm thắt tùy biến bức ảnh sao cho phù hợp với ạ. Em xin cảm ơn nhiều ạ
    Kích thước thì như người ta đã chỉnh như 2 ảnh trên đầu ạ

...
  2. Duy Sín Cháu

Duy Sín Cháu Thành viên cấp 1

Rốt cuộc là bác muốn hiệu ứng như thế nào , phải nói rõ ràng ra . Chứ xóa chữ thì đơn giản mà ....
    Miu Béo thích bài viết này
  3. Miu Béo

Miu Béo Thành viên cấp 1

Vì ảnh gốc khi vào kích thước vỏ ốp ( 2 ảnh trên cùng là kích thước vỏ ốp ) nên bị méo hay sao ý nên ngươid ta ghép thêm vào.
    ý của mình là muốn các bác ghép thêm cho nó hòa vào nhau như 1 . đẹp hơn ảnh ngta làm chứ ảnh kia mình thấy ko ưng bạn ạ. ghép xấu quá. thanks bạn
    Duy Sín Cháu thích bài viết này
  4. Miu Béo

Miu Béo Thành viên cấp 1

up nhờ bác bác giúp
  5. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Mình chỉ xóa text, làm vội nên có vẻ ẩu :'(
    Miu Béo thích bài viết này
  6. Miu Béo

Miu Béo Thành viên cấp 1

mình cảm ơn nhé
  7. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

mình thấy hay nhất là bạn đưa nền mà bạn thích đây sữ dễ hơn áh, có trời mơi biết bạn thích nền ảnh như thế nào àh, một số nền góp vui đưpưng nhiên theo cái thích của riêng mình :D:D:D:D
    VuPhongMiu Béo thích bài viết này.
  8. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

png cho bạn tự xử :)):)):)):))
    VuPhongMiu Béo thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn