Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh lại cho bạn em hết bị móm :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Razor1911, 29/4/13.

Lượt xem: 8,577

1. Razor1911 Mới đăng kí

Như tít ạ.Bạn em có làn da đẹp mỗi tội miệng bị móm các bác nào cao tay edit lại dùm em dc ko ? em cám ơn nhé :) PBcVIHN.jpg

...
  2. tranduyet

tranduyet Mới đăng kí

up cho bác.hi
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Sửa cho hết móm thì ngoài đời vẫn bị móm !
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Móm hay vẩu ?
  5. Razor1911

Razor1911 Mới đăng kí

Em nhầm..Bị vẩu mới đúng..Các bác chỉnh làm sao nhìn cân đối là dc rồi. Em cám ơn :)
  6. AnhDeoCanYeu

AnhDeoCanYeu Thành viên cấp 1

Gấu của thớt à 8-|
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Sorry bác, Liquify pó tay ...

LukassRazor1911 thích bài viết này.
  8. langtang

langtang Thành viên cấp 1

hình của bạn đây ^^ [​IMG]
    Razor1911 thích bài viết này
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

Bảo bạn của bạn chụp hình thì cười mỉm thôi là đẹp không phải khoe răng là ok rồi,
    cho mình xin link fb của bạn bạn để kiếm chứng hay là bạn lại lấy ảnh bừa trên mạng để bôi xấu người khác, từ giờ tới trưa mai ko có, mình cho bạn ra đảo nhé :)
    duythaict bạn có cần thiết phải giúp đỡ như vậy ko để mình cho đi nghỉ mát luôn, mình ghét nhất là kiểu troll làm méo hình như vậy!
    Ku Sang, Luda Tín, Linh Dang3 người khác thích bài viết này.
  10. ABHazercy

ABHazercy Thành viên cấp 1

Không nên troll các bạn gái, bạn chụp chưa biết chọn góc thôi chứ tôi thấy bạn mẫu không có gì là xấu cả :)

Lê Thế Anh, Lukass, thanhtung22073 người khác thích bài viết này.
  11. Thái Châu

sun_writer: Ok, đầu tiên là mình nhận lỗi về việc troll như thế. Sẽ cam kết việc này k xảy ra nữa, nhưng mong bạn nữa đừng dùng những từ ngữ thiên về cái tôi của mình quá, nó cũng gây phản cảm, bạn có thể dùng như từ như không hợp lý hay sai quy định, đừng chèn ghép những từ tôi thích, mình thích .. hay mình không thích vào ... Diễn đàn là của chung, vài góp ý cho bạn chuyên nghiệp hơn.
    ABHazercy thích bài viết này
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

duythaict thứ nhất, từ mình nó ám chỉ cách xưng hô của mình đối với bạn??? vậy bạn muốn tôi nói chuyện với bạn ko có chủ ngữ à? như vậy rõ ràng là thiếu tôn trọng người khác rồi
    thứ hai, trong cmt tôi ko nhắc tới tôi thích mình thích gì gì đó như ctm của bạn nêu ra, bạn làm ơn đọc lại dùm cmt dùm tôi, còn chuyện có chèn thèm ý kiến cá nhân của tôi, vậy tôi ko được nêu ra ý kiến của bản thân mà phải trả lời như một cái máy? chắc bạn tham gia những diễn đàn, chắc bạn đã từng thấy rất khó chịu với những cmt như một cái máy của BQT tại một số diễn đàn như: closetopic, sai nội quy close topic, thậm chí là del thẳng tay chẳng cần nói một lời luôn ấy!, tôi cmt vậy khá là thoải mái và bình đẳng rồi :)
    Ku SangNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  13. AnhDeoCanYeu

AnhDeoCanYeu Thành viên cấp 1

sun_writer cho mình hỏi cái ? Bạn ghét nhất là kiểu troll méo hình ? Vậy bạn ghét là bạn ban nick à ? hay kiểu troll ấy vi phạm nội quy ?
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

MÓM thành VỔ nhé :))
    Hải Trang thích bài viết này
  15. Thái Châu

Nói vòng vo cho văn chương thôi chứ chẳng qua là ý mình muốn hỏi giống AnhDeoCanYeu #13. Bạn hiểu ý mình chứ? Mình cũng ngại va chạm với nhau nên nói vậy, mà bạn k hiểu.
  16. Sun

Sun Mới đăng kí

duythaict AnhDeoCanYeu Các bạn đọc kĩ nội quy về việc troll ảnh trên diễn đàn chưa mà nói vậy??? Vậy có cần mình đúng nội quy mà hành xử không???
    tndong89 thích bài viết này
  17. Thái Châu

Thôi, bỏ qua hết đi, anh em k, mỗi người rút 1 kinh nghiệm thì xong thôi, um sùm cũng chẳng ích lợi gì. 30/4 Vui vẻ.
    Crz, Linh Dangtndong89 thích bài viết này.
  18. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bây giờ thế nàyyyyyyyyyyyyyy nhớ !
    Những comment tiếp theo mà có nội dung không liên quan đến việc chỉnh sửa ảnh thì đừng hỏi vì sao bị xóa nhé.
    Chủ topic nhờ giúp cho đẹp hơn chứ không phải nhờ troll nên các thanh niên lưu ý!
    tndong89Thiên Ma thích bài viết này.
  19. Razor1911

Razor1911 Mới đăng kí

sun_writer facebook.com/huyho17 album ảnh 11ck3 nhé :0. Các bác muốn troll cũng không sao. 30/4 mà. VUi lên đi :))
  20. vantd123ld

vantd123ld Thành viên cấp 1

Sửa xíu thôi nha bạn! Sửa nhiều cũng không tốt. ;)

Ủng hộ diễn đàn