Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác giúp em cái poster chào tân sinh viên ạ, gấp lắm :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đặng Ngọc Vũ, 27/8/15.

Lượt xem: 1,160

1. Đặng Ngọc Vũ Mới đăng kí

Chả là trường e có chương trình chào khoa mới(đúng hơn là chào tân sv ạ), mà tay phụ trách lại yêu cầu e làm poster, trong khi e vẫn còn khá gà mờ cái vụ này lắm nên mới post lên đây mong các bác cứu giúp ạ.. :(
    CHủ đề chương trình là " The 20s diary", khoa e là khoa kinh tế trường Học Viện Báo Chí tuyên truyền (AJC) ạ, một số mẫu như này, các bác giúp e thì làm mấy kiểu trẻ trung, tươi sáng như này dc ko ạ? tại chào tân sv mà mang cái poster kiểu tuyên truyền kháng chiến thì chết e mất ^^.. Em xin cảm ơn và hậu tạ ạ [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/15
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Nghe chữ "nhờ" thì khó lắm bạn >:)
    Đặng Ngọc Vũ thích bài viết này
  3. Đặng Ngọc Vũ

Đặng Ngọc Vũ Mới đăng kí

sharinegan thế phải sao ạ? :( e chưa rõ lắm... dc thì e xin hậu tạ chút chút nhưng ko dám nói là nhiều vì sinh viên nghèo cuối tháng nữa ạ :(
  4. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Bạn bè thôi chứ anh em gì :D, mình cũng sinh viên. Nói thật mình không giỏi khoản này nhưng mình nằm vùng diễn đàn mấy năm nay nên cũng thấy vô số bài nhờ vả trắng tay rồi. Các anh các chị cũng bận tối mắt tối mũi chứ chả có thời gian để nhờ đâu. Chia sẻ vài điều thế này, nếu bạn muốn có ngay một tấm đầy đủ thì nên đổi tên topic thành "nhờ làm poster giá sinh viên", còn không thì nhờ vả bạn chỉ nên nhờ ace xin ý tưởng, xin vài mẫu gợi ý mà mọi người có sẵn rồi tự làm, sau đó đưa lên mn nhận xét góp ý cho rồi dần dần hoàn thiện. Chứ nếu bạn cứ giữ nguyên topic như vậy thì kết quả là con số không thôi :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn