Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác làm giùm logo đội bóng đá

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đào Tùng, 16/4/14.

Lượt xem: 5,761

1. Đào Tùng Mới đăng kí

Như trên ạ , tụi em có chơi game pes 6 online , đấu giải và tạo gr đấu các nhóm với nhau , nhờ các bác tạo giùm logo league . Group đội em là " Huyền Thoại FC " , lấy hình mẫu những con sói :D . Xin cảm ơn ạ ! :x

...
  2. zxyexz

zxyexz Thành viên cấp 1

làm bừa một cái. hàng copy linh tinh về ghép.
    Đào Tùng thích bài viết này
  3. Đào Tùng

Đào Tùng Mới đăng kí

Thanks bác , mà bác có thể design để nó vô hình khối không , như hình tròn chẳng hạn vì nó là logo bóng đá mà :D
  4. zxyexz

zxyexz Thành viên cấp 1

vẫn là cắt và ghép :'(
  5. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Mình cũng thử 1 cái ^^
    Đào Tùngzxyexz thích bài viết này.
  6. Đào Tùng

Đào Tùng Mới đăng kí

Con xói màu xám kia mới ngầu kìa , thanks các bác nhiều nhé , cho em xin cái file PSD với em về em làm hình cho các giải đấu :3
  7. zxyexz

zxyexz Thành viên cấp 1

@Đào Tùng tiếc quá. mình làm ở cty. xong thì xóa hết luôn
  8. Đào Tùng

Đào Tùng Mới đăng kí

Oh , vậy để em cắt ra cũng được , muốn có file gốc cho nét :D , thanks các bác nhìu nhìu .
  9. Đào Tùng

Đào Tùng Mới đăng kí

Tác phẩm hôm qua em làm đây :D, thích cái màu xám của bác xx kia quá , có file psd thì hay .
  10. Đào Tùng

Đào Tùng Mới đăng kí

Up ... Bác nào rảnh giúp em thêm vài shot cái , cho em xin PSD nhé :D
  11. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

đẹp đấy

Ủng hộ diễn đàn