Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác làm giúp một tấm ảnh to để lồng vào khung treo tường ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hanamichi1, 17/2/13.

Lượt xem: 2,249

1. hanamichi1 Mới đăng kí

Tình hình là sắp đến sinh nhật anh trai và chị dâu em rồi nên em định làm cho vợ chồng anh trai em 1 bức ảnh treo tường ạ.
    Em định làm khung ảnh cỡ 50cm x 75cm ạ, em định làm nhưng trình pts quá gà nên làm mãi cũng không được. Em định lồng 1 trong các bức ảnh ở dưới với cảnh thiên nhiên nhưng không được :) Bác nào rảnh thì giúp em với ạ. Nếu có thể thì em mời các bác đi uống cafe hoặc là đi nhậu ạ :D

Dưới đây là mấy bức ảnh của vợ chồng anh chị ấy, các bác xem hình nào đẹp thì ghép vào cảnh nào đó và phóng to với cỡ 50cm x 75cm hộ em với :) Em xin chân thành cảm ơn!!!

Em xin cảm ơn các bác lần nữa ạ :)

...
  2. hanamichi1

hanamichi1 Mới đăng kí

Uppppppppppppppppppp
  3. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Hi hi ! Up nào ! up nào !

Ủng hộ diễn đàn