Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác trên diễn đàn ai rảnh thì chỉnh sửa giúp em với......

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Se7en.A, 7/4/15.

Lượt xem: 2,090

1. Se7en.A Thành viên cấp 1

Em nhờ các bác trên diễn đàn ai rảnh làm giúp em cái ảnh thời thơ ấu của em với.... ai rảnh thì giúp em chỉnh sửa làm tăng độ nét cho ảnh và xóa bớt các vết ố vàng của ảnh do em bảo quản không tốt, Bác nào giúp em chỉnh sang ảnh trắng đen, cũ cũ một chút thì càng tốt.... các bác đừng troll em nha.. ( vì em muốn có một bức ảnh để lưu giữ lại những kỉ niệm thời thơ ấu)....... cảm ơn các bác đã xem bài viết của em...

...
  2. Se7en.A

Se7en.A Thành viên cấp 1

Các bác giúp em với.....
    i.imgur.com/zgAGFnQ.jpg[/IMG]
    i.imgur.com/k1VLJZm.jpg[/IMG]
  3. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

dabeomoonSe7en.A thích bài viết này.
  4. Se7en.A

Se7en.A Thành viên cấp 1

5. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

Se7en.A thích bài viết này
  6. Se7en.A

Se7en.A Thành viên cấp 1

7. anhhaih2

anhhaih2 Mới đăng kí

ai giúp em chỉnh sửa tăng độ phân giải ảnh cao lên để em in bạt đc không ak? tranh này độ phân giải thấp quá. em muốn in bạt kích thước tầm 2m x 1,5m mà vỡ hạt quá. cảm ơn các bác nhiều
  8. anhhaih2

anhhaih2 Mới đăng kí

9. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

10. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Se7en.A thích bài viết này
  11. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

anhhaih2 nếu bạn có thể làm 1 tờ giấy xúc , giấy vệ sinh thành giấy A4 loại Double A bằng 1 cách đơn giản thì mình cũng có thể tăng pixel tấm ảnh lên cho bạn, bạn muốn in ra khổ 1000 Kilomet mình cũng sẽ làm cho bạn .
  12. Se7en.A

Se7en.A Thành viên cấp 1

Bùi Tài .... cảm ơn bác nhiều.......

Ủng hộ diễn đàn