Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn chỉnh sửa thân hình và tăng sáng ảnh của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi The Lonely Wind, 27/4/13.

Lượt xem: 2,335

1. The Lonely Wind Mới đăng kí

Trước hết xin gửi lời chào đến cộng đồng VDS :)
    Mình sắp ra mắt nhà vợ, có tấm ảnh mới chụp, các bạn giúp mình "tút" lại body cho gọn lại, thay nền cho đẹp, thêm mắt kính và chỉnh màu sáng lên nhé. Mình gà về mấy cái này lắm nên nhờ các cao nhận giúp đỡ. Có hai tấm các bạn làm giúp mình nhé!
    Xin Cảm Ơn

...
  2. HOÀNG DUY ĐẠT

HOÀNG DUY ĐẠT Thành viên cấp 2

đi chúp ảnh đi bạn...ra mắt nhà vợ cơ mà...cái này mất điểm ngay..kể cả chỉnh sửa
    :) chúc bạn ra mắt ấn tượng
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Ý bạn là thêm mắt kính vào cho nó giống trí thức à? Ảnh chụp chất lượng kém, ẩu, lỗi về ánh sáng có sửa cũng chẳng ra gì. Bạn không nên tiết kiệm. Đến hiệu người ta chụp cho đàng hoàng. Đối phó qua ảnh còn được. Đến khi mặt đối mặt bạn sẽ ăn nói làm sao với người ta. Có sao dùng vậy thôi bạn à. Quan trọng là do thái độ của bạn có để lại cảm tình cho người ta hay không. Chúc bạn thành công.
    Nói câu này hơi kỳ quặc tí. Mình không hiểu với 1 bức ảnh như thế này cho dù chụp đẹp tới đâu đi nữa bạn sẽ đưa ảnh cho người ta trong tình huống nào. Ảnh hồ sơ thì không phải, ảnh chân dung toàn thân thì cũng không hẳn. Ý mình nói cái tư thế chụp ảnh trông khô khan hình sự quá. Nếu bạn mặc cái áo kẻ xọc đen trắng cộng mấy cái số đằng trước nữa thì khối người nhầm.
    phucphamh thích bài viết này
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Oh My God ...
  5. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

ra tiem chup dang hoang di ban, lam the nay ko on dau. khuyen that long!
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

7. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

của bạn đây nhưng tôi cũng đồng tình với việc đi chụp lại như vậy tốt hơn. Mà ra mắt nhà vợ sao lại cần tới ảnh nhỉ?? mà ảnh bạn đưa chất lượng thấp nên chỉ được như vậy thôi[​IMG]
  8. Yonpham

Yonpham Mới đăng kí

chụp ảnh mà đứng ik như tượng ấy nhở :D
  9. MinhTrung

MinhTrung Thành viên cấp 2

:)dạo này thành viên mới đăng kí nhờ sữa ãnh nhiều nhi
  10. Lukass

Lukass Thành viên cấp 1

Sao ra mắt nhà vợ lại cần ảnh vậy bác ? :-/ Sửa trên ảnh chứ có sửa được ngoài đời đâu .

Ủng hộ diễn đàn