Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn làm giúp chữ CV hiệu ứng kim cương này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Minh Nguyên, 15/2/15.

Lượt xem: 2,398

1. Nguyễn Minh Nguyên Thành viên cấp 1

Lời đầu tiên cảm ơn anh em đã ghé qua đây xem
    Chả là mình đang làm 1 poster chương trình cho lớp mình mà trình mình thì cũng có hạn.
    Lên tìm trong box làm chữ của forum mình thì thấy có kiểu hiệu ứng chữ này phù hợp chương trinh của mình .
    Nhưng vọc vạch chiều giờ cứ không xong.
    Mong được anh em làm giúp chữ này .
    forum.vietdesigner.net/threads/tut-hieu-ung-chu-kim-cuong-boc-vang.31030/
    Như Tut trong link trên chỉ khác là thay vì chữ Mintz như tác giả thì là chữ CV , 2 chữ CV viết hoa á.
    Cảm ơn anh em đã giúp đỡ

...
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

3. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

drax ý bạn ấy là làm không được nên nhờ ae làm hộ luôn ấy =))
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

Havingfun2500 thế thì thôi, tut chuẩn từ blog của adobe mà còn không làm thì thôi :(.
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Khó chỗ nào thì hỏi. Biết tut rồi mà éo chịu làm thì bỏ suy nghĩ đi nhờ kiểu này đi
  6. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

drax sợ là bác ấy nhác làm quá nên ghi là có làm nhưng không được cho đỡ ngại =))
  7. haitran2302

haitran2302 Thành viên cấp 2

8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lười làm thì cứ tìm từ khoá Style Diamond về add vào là xong. Nhanh gọn lẹ. Nhưng lười cái gì thì lười chứ lười những cái đơn giản và nhỏ nhỏ như vậy cũng lười thì...!

Ủng hộ diễn đàn