Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn xóa giúp một ít background

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi TieuFOo, 23/4/14.

Lượt xem: 1,975

1. TieuFOo Mới đăng kí

Mình nhờ thật sự, dù biết post lên thế nào cũng bị troll nhưng cũng mong có bạn nào làm giúp nghiêm túc.
    Đây là hình của mình và bạn gái mình, sau khi chụp xong hết về thấy tấm này hay hay nhưng tiếc nỗi là phần background ở giữa 2 người lại có hình ảnh phản chiếu của 1 gia đình đang đi chơi, nên cái ảnh nó không được ok mấy.
    Do trình có hạng, dù cố xóa rồi mà nó cũng sao sao đó, không ok, nên nhờ các cao thủ hơn giúp vậy.
    Cảm ơn nhiều.

Đây là ảnh mình đã làm, các bạn xóa giúp được ùi khỏi mắc công blend màu hay gì hết ^O^, còn nếu blend giúp cũng được hihi ! ^O^

facebook của mình là facebook.com/tieu.foo, ai muốn kết bạn thì vào nhá, cảm ơn.

Ảnh gốc thì khá nặng nên mình không post lên cảm ơn.

...
    Nguyễn Phúc Bình Nguyên thích bài viết này
  2. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

the nay dc ko ban
    conmeohen, dangthutrang, Konoko2 người khác thích bài viết này.
  3. TieuFOo

TieuFOo Mới đăng kí

quá good luôn đó bạn, cảm ơn rất nhiều ^O^
  4. Ngô Quang Minh

Ngô Quang Minh Thành viên cấp 1

trình E chỉ được thế này thôu ạ :3 blend màu nhẹ
    conmeohen thích bài viết này
  5. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

troll tùy mục thôi. đâu phải gặp mục nào cũng troll đâu bác :"> công nhận #2 làm chuẩn thật
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Mấy bạn làm chuân oy.nhưng mình vẫn soi ra 1 lỗi nhỏ đấy là cái phần trắng là phần vạch sọc ngựa vằn dành cho người đi bộ qua đg,#2 temb rộng quá (chắc k để ý) #4 temb thiếu sọc.nói thế thôi chứ chẳng ai để ý cái đấy (mỗi mình =))).cơ mà bị thích cái màu blend của #4 :x.2 like chia đều cho 2 bạn \m/
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn