Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao thủ cắt ghép và chỉnh sửa lỗi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kufucnet, 15/11/12.

Lượt xem: 2,058

1. kufucnet Banned

Rất cần sự trợ giúp của mọi người và các cao thủ.
    1/ Giúp mình xóa các sợi dây diện trụ điện, và cái cây phía trên. Vẽ lại cái bờ tường bị đập cho nó đẹp.
    Xóa mấy cái phía dưới bờ tường bên phải.
    Tô các mảng tường màu xám -> màu trắng như phần tường bên phải đã tô.

Chân thành cảm ơn mọi người.

...
  2. kufucnet

kufucnet Banned

giúp em với.
  3. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

U nhờ gì mà khó thế . xóa dây điện trên trụ điên thì hóa ra là cột điện không có dây điện ak ?
    kufucnet thích bài viết này
  4. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

Chúc bạn tìm được người làm giúp, chúc may mắn :v :v
    kufucnetchuot406 thích bài viết này.
  5. kufucnet

kufucnet Banned

ko, xóa cả dây điện và trụ điện luôn bạn à.
  6. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

yêu cầu lớn như thế này mà kêu làm free thì thiệt là... thiếu động lực
    anw, có đưa tiền mình cũng chạy vì ngó cái hình nản quá :|
  7. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Bạn có thế cho mình biết mục đích dc ko :| tự dưng ko nhờ cái j` lại đi nhờ cái nhà xây giở + tường :|
  8. uttran990

bố lạy thầy cháu chịu .
  9. kufucnet

kufucnet Banned

cái nhà phía trên là nhà trẻ. Nó đang trong thời gian xây dựng nhưng mình muốn xóa dây và sơn màu tường vào để in vào tờ rơi tuyển sinh.
  10. Phong Cùi

Phong Cùi Thành viên cấp 1

Theo mình bạn nên tìm góc chụp khác là nhanh nhất :v :v
  11. tuyển sứt

tuyển sứt Thành viên cấp 1

sửa để làm j?
    :-s
  12. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Bài này khá thích hợp để làm bài thi Clone Stamp vừa rồi :D
    Mình thấy bạn đã xóa đc 1 chút rồi. Kiên trì + tỉ mỉ = thành công :)
    hanh_demon thích bài viết này
  13. uttran990

Bác ak ! bác làm để tuyển sinh pải không ? bữa ăn bác bớt 1 tý , mọi sinh hoạt bác keo hơn 1 chút thế là bác đủ tiền để ra hiệu ảnh phục chế ấy ! còn cái này người làm nhanh cũng pải mất 1 tiếng !
    kufucnet thích bài viết này
  14. kufucnet

kufucnet Banned

c
    cảm ơn bác. Mình cũng như bác. Mình có đưa ra tiệm ảnh rồi, chi phí chỉ vài chục k thôi. Nhưng ở đây mình muốn dăng lên để mọi người cùng thử sức và biết đâu ở đây lại có tác phẩm đẹp hơn nữa thì sao.
    Ở ngoài tiệm thì ng ta xóa ảnh rồi còn tô sơn cho tường với 4 màu nữa. Ở đây mình chỉ nhờ các bạn thử xóa sạch hơn thôi
  15. uttran990

bác cứ thử ngĩ xem ở đây có 1 số g chuyên nghiệp và đa phần là nghiệp dư như mình chẳng hạn . chuyên nghiệp thì họ chỉnh sửa ảnh cưới ảnh dịch vụ ảnh thời trang , 1 tiêng đồng hồ họ kiếm đc bao nhiêu mà lại dễ dàng nữa . k nói về vấn đề tiền nhé nữa nhé , làm ngề design họ pải thức khuya họ rất cần ngủ và họ cũng pải chăm sóc gia đình, cuộc sống riêng tư , pải không bạn ? 1 h đồng hồ làm đc bnhieu viêc . Mình thiết nghĩ là bạn nên mang ra tiệm .
    nếu là bạn khác nhờ blend , chỉnh màu hay retuoch cái đấy mất nhiều lắm là 5 phút thôi bạn ak . Bạn k nên quá kỳ vọng vào 1 tấm ảnh chất lượng k cao mà mất cả tiêng đồng hồ này có ai giúp bạn

Ủng hộ diễn đàn