Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các pro chỉ giúp em vẽ hình bên dưới bằng corel với.. Tks

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi MinhDesign123, 28/7/15.

Lượt xem: 2,277

1. MinhDesign123 Mới đăng kí

Bác nào biết giúp em vẽ hình bên dưới thì có thể dùng công cụ nào trong corel được ko ak

...
  2. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Lại đồ lại hình chôm chỉa, lại free chán thật đợi #3 xem sao
    MinhDesign123 thích bài viết này
  3. MinhDesign123

MinhDesign123 Mới đăng kí

mình làm áo DP..Khách chọn hình nv.. :3
  4. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Làm áo đồng phục mà bạn không biết vẽ à, mà hình này độ phân giải thấp lắm, ảnh mờ, không zoom được sao vẽ
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

tấm hình đó bạn download từ đâu vậy
  6. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

mình hóng cách vẽ hình này với
  7. Võ Duy Kường

Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

Các hình dạng ko rõ thế này (không có nét cụ thể) thì thường không nên chọn cách vẽ lại, nếu là mình, mình sẽ bỏ sang shop tăng dbi lên cho ảnh đẹp 1 chút rồi Import vào corel chuyển sang hệ màu CMYK sau đó Trace. Trace xong chỉnh sửa lại nét 1 chút là ok. và có thể ra phim in được rồi.
  8. Võ Duy Kường

9. Võ Duy Kường

chưa đầy 3 phút hình đã thành file vector cho in ấn rồi, mất thêm 5 phút nữa để không khác gì file ảnh của bạn!
  10. Tran Huu Duc

Tran Huu Duc Banned

được đấy :)

Ủng hộ diễn đàn