Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các pro sửa giùm mấy cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Huỳnh Hữu Thịnh, 13/11/12.

Lượt xem: 3,382

1. Huỳnh Hữu Thịnh Thành viên cấp 1

[​IMG] Hình này mấy pro sửa giùm cái chữ DAM thành chữ HT giùm e ( Hàng chữ ở dưới bỏ giùm e )

[​IMG] Hình này mấy pro sửa giùm e cái hình con chim đó thành chữ F trong cái logo của facebook ( màu xanh mấy pro )

Thanks

...
  2. buitung_design

buitung_design Mới đăng kí

Ơ khó. Chữ Dam đó nó đẹp vì nó dc thiết kế theo ý đồ, bi h` tự rưng chuyển thành HT thì nó sẽ ko đẹp nữa
  3. Silent

Silent Thành viên cấp 0

HT là Hentai Time ak :beauty:
    Ryan Lee, Trần Thành Lợib0yHN_96 thích bài viết này.
  4. Two

Two Thành viên cấp 3

:v :v Đợt này lắm hàng nhờ làm logo thế nhỉ?
    Mà toàn lấy của người ta cắt xoá thôi [​IMG]

[​IMG] súp lơ mót
  5. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Logo DAM tv là hàng có thương hiệu, mình ko phải là designer nhưng mình nghĩ muốn làm design thì trước tiên là không được đụng đến những gì đã có xác minh "chính chủ"...
    PS: cái logo dưới bạn có file nào size to to thì đỡ biết mấy!
  6. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Xanh có rất nhiều kiểu không biết chủ thớt thích màu nào và khiểu dáng chữ F như thế nào ?
  7. Huỳnh Hữu Thịnh

Huỳnh Hữu Thịnh Thành viên cấp 1

Hk thì hình bên dưới cũng dc
  8. Huỳnh Hữu Thịnh

Chữ F trong logo của facebook đấy mà màu xanh
  9. Nguyen Anh

Nguyen Anh Mới đăng kí

Bạn nhờ sửa giúp logo mà ko nói rõ mục đích logo bạn dùng có nội dung thế nào, bạn muốn truyền đạt điều gì trong đó. Logo là quan trọng nhất trong đánh dấu thương hiệu. DAMtv logo đã đẹp và có nội dung ý nghĩa, bạn sửa lại thì mất hết ý nghĩa của ngta.
  10. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Xin hồn trong PTs có rất nhiều kiểu màu xanh Bác nói thế thì t ngất mất biết làm thê nào để vừa lòng U
  11. Huỳnh Hữu Thịnh

[​IMG] màu xanh này
  12. Huỳnh Hữu Thịnh

Hk thì sửa giùm e cái logo damtv đó thành HT CHANNEL giùm e ( DAM thay bằng HT , TV thay bằng CHANNEL ) . Xóa luôn dòng chữ bên dưới . Mục đích là làm logo cho web video cá nhân của e thôi ( HT là Hữu Thịnh )
  13. Huỳnh Hữu Thịnh

Chả ai giúp dc ế nhỉ
  14. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

không ai giúp thì tự làm
    làm được web cá nhân mà chút xíu đồ họa cũng ko tự làm được sao trời :|
    với lại PTS không phải là lựa chọn tốt để làm logo đâu bạn à!
  15. Huỳnh Hữu Thịnh

Sửa ảnh thôi mà . Mấy bữa có lên sinhvienit nhờ là dc hết . Qua đây lại hk dc
  16. Silent

Silent Thành viên cấp 0

bởi vì bọn tớ dân bán chuyên đến chuyên, ko làm artwork xong vứt đó! ko làm thì thôi đã làm thì phải ít nhất là ngon. Vì thế tốn ko ít thời gian, nên chỉ chọn các thread có "hứng" để làm tặng! logo vẽ bằng Ai cứ ra ngoài thuê vẽ lại xem nó chặt bạn bao nhiêu.

p/s: hôm trc có hứng hỏi để phác mà chả thấy trả lời lại, kiêu vai~ thế kệ luôn. Khi cậu muốn ai giúp cái gì đó trước tiên hãy ân cần với họ một chút, đừng quăng con bỏ chợ!
  17. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sao bạn ko lên bên đó nhờ tiếp? :D

bắn thẻ mobi 50k wa mình làm hết cho
    chuot406nguyễn chí thanh thích bài viết này.
  18. Huỳnh Hữu Thịnh

#3 Bác nói thế e cũng chịu . Em chỉ nhờ sửa cái logo để làm cái web video cá nhân thể hiện tí thôi chứ đâu làm cái gì chuyên nghiệp đâu mà phải đi thuê người làm logo riêng đâu , với lại e cũng là học sinh tiền đâu ra cho họ chặt :)
  19. Huỳnh Hữu Thịnh

Bên này khó tính quá :D
  20. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Bên này không khó tính, nhưng cách bạn nói và làm khó ưa ...
    chuot406 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn