Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chỉnh sửa và góp ý Logo của shop thể thao

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Thy Thơ, 7/11/12.

Lượt xem: 3,064

1. Thy Thơ Mới đăng kí

Chào các bạn, hiện mình mới tạo 1 Logo cho shop thể thao của mình. Nhưng cái Logo nhìn ko ăn nhập gì với thể thao và ghê wa'.
    Hy vọng các bạn giúp mình chỉnh sửa lại hoạc tạo luôn 1 cái mới nhìn đẹp hơn nhé.
    Cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn. Dưới là Link của Logo vì mình ko bik URL là cái gì. hoaithysport.vn

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Đây là cái Logo cũ cho AE tham khảo !
    Design Logo lại là chuyện khác ! Mất công sức & ý tưởng đấy ! :D
  3. Thy Thơ

Thy Thơ Mới đăng kí

Vậy bạn có góp y về cái logo này ko, mình thấy cái icon nay ko ổn cho lam' ?
  4. 16cm

16cm Banned

Ổn mà, Chỉ cần một cái gì đó để treo mà ko tốn tiền thì cái icon nào cũng ổn hết :D

Ủng hộ diễn đàn