Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chuyển logo sang vector

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi xuanhung, 25/8/14.

Lượt xem: 3,867

1. xuanhung Thành viên cấp 3

Hôm trước mình có làm logo nhờ mọi người góp ý, nay mình làm lại logo và muốn chuyển sang định dạng vector để tiện cho việc in ấn sau này.Mình lại không rành lắm về đồ họa vector, giờ chỉ nhờ vào các bạn thôi.Bạn nào giúp mình được thì gửi file vector vào mail: xuanhungdata@gmail.com nha, mình cảm ơn rất nhiều :D.

...
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

xuanhung thích bài viết này
  3. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

để lại e mail m gửi cho
  4. hungdv1991

5. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Mình để lại mail trên rồi nhé :D
  6. hungdv1991

thôi mh up lên mediafile rồi, kéo về đi bạn.
  7. xuanhung

Hình như là đuôi của corel phải không bạn. Máy mình không có corel nên không xem được, nếu bạn có AI thì chuyển giúp mình luôn sang eps hoặc ai nha :D
  8. hungdv1991

Uk, đó là file corel, mh k có Ai...:D
  9. xuanhung

Hic, giờ mình không có corel để review xem ntn nữa.
  10. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

11. hungdv1991

Tại mh ít dùng Ai, có j lq tới vector là CRD làm dc tg đối rồi, mh chuyên Ps cơ....:v
  12. xuanhung

Mình cũng làm thiên về bitmap hơn, chứ vector mình chịu =="

Thắng Bảo : mình contact rồi nha :D
  13. Chu Thanh Tùng

Chu Thanh Tùng Mới đăng kí

search thử Ai trace image xem ?
  14. xuanhung

Chu Thanh Tùng : Toàn tut Anh ngữ thôi bạn ơi, mình lại không chuyên, nhìn công cụ lẫn cách thức làm mình đều không nắm rõ. Lại đang cần gấp nữa nên nhờ mọi người.

hungdv1991 : mình mới tải CRD bản không cài đặt về, mở file lên không được bạn ơi
  15. xuanhung

Mình đã nhận một file AI từ bạn #Gia Thanh, cảm ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ và đặc biệt là bạn Gia Thanh có một file rất chi tiết. :D
  16. makun23

makun23 Mới đăng kí

Em có việc này nhờ vả các bác ạ, em có 1 file pdf mà cứ import vào corel là bị lỗi (font này là font đặc biệt của Viện nghiên cứu Hán Nôm nên chắc corel chưa hỗ trợ mặc dù đã cài font vào máy) Bây giờ em muốn nhờ các bác chuyển sang dạng vector giúp em để em còn cắt được chữ với ạ, chân thành cám ơn các bác upfile.mobi/601487
  17. makun23

makun23 Mới đăng kí

em chưa đủ 20 bài nên k post đc link, các bác chịu khó copy& paste giúp em ạ
  18. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

tranvan.muonmakun23 thích bài viết này.
  19. makun23

makun23 Mới đăng kí

thanks bác ạ, em đang dùng x3 để em cài x6 xong em xem có gì lại pm bác sau. chỗ đấy cũng mất mấy chục chữ còn gì bác, em tô cả ngày đc có khoảng chục chữ thôi ạ, nên nản quá lên đây nhờ bác. nhà em cắt bia nên phải làm thế này cho nhanh, chứ đục tay xong cái bia đó mất 15 ngày bác ạ :(
  20. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

tranvan.muonmakun23 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn