Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ cover ảnh bìa giúp em với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vanchipro, 19/10/14.

Lượt xem: 1,797

1. vanchipro Thành viên cấp 1

Kèm theo câu: Kẻ sống ẩu còn thằng sống bạc, người chân thành thì có đôi khi nếu một mai thân này sơ xác thì ai sẽ là người cổng tôi đi.!

...
  2. 1101990

1101990 Mới đăng kí

Mình nghĩ câu nên ngắn hơn chút nữa, dài quá có ai thèm đọc đâu. Góp ý vậy
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Hình này mình thấy nhờ lần này là lần thứ 3 rồi! Vẫn chưa ai giúp bjan hả ? 8->
  4. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

đọc câu châm ngôn thấy kinh :))
  5. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

1 câu không mạch lạc, thơ chẳng ra thơ, mà lại sai chính tả nữa. Têm nữa ko ăn nhập với hình cho lắm. Edit lại hay kiếm câu khác đi bạn ơi :D
  6. Chào anh chị. Hiện tại e là mem mới nên ko có quyền lập tóc mới. Vậy nên e post ké vào đây vậy. Mong anh chị thông cảm ^^
    Tình hình là e sắp làm order hàng hiệu, vậy nên e đang cần làm hộ 1 avatar làm ảnh đại diện và 1 ảnh bìa facebook. Em muốn làm theo mẫu như ảnh dưới này, chỉ thay đổi chữ theo yêu cầu của e thôi. Anh chị nào làm được inbox hoặc nhắn tin cho e. Sđt: 0168 9686 678 ( Tùng ). E xin chân thành cảm ơn !

Ủng hộ diễn đàn