Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ đi nét lại ảnh chibi

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Any, 15/1/13.

Lượt xem: 8,064

1. Any Mới đăng kí

Thân chào các anh, các bác trong Viet designer. Em tuy post bài lần đầu nhưng cũng đã theo dõi diễn đàn một thời gian khá lâu và được biết ở diễn đàn có rất nhiều nhân tài. Thật ngại khi chưa đóng góp gì được cho diễn đàn mà đã lên nhờ vả như này. Chả là em có bà chị sắp cưới, em có vẽ tặng 1 bức chibi nhưng lại muốn thêm effect hiệu ứng cho đẹp để in ra. Trinh PTS em còn gà đọc tut vẫn chưa thể làm được ngay nên mong có cao nhân nào có thể giúp đỡ em đi nét lại bức số 1 với ạ. Em cũng có một vài yêu cầu nho nhỏ, các bác cũng tùy cơ để ứng biến theo ạ.
    +> Các bác có thể them hiệu ứng bên ngoài tung tóe cho nó hợp với theme đám cưới
    +> Tông mầu đỏ trắng đen làm chủ đạo ạ (cho nó hợp với đám cưới) (tương tự như cái ảnh thứ 2 em up ý ạ)
    +> Nếu bác nào pro có thể cho em thêm mấy cái nét hiệu ứng nếp gấp váy và áo nữa.
    Xin cảm ơn các bác rất nhiều, còn đây là hàng ạ. Tay nghề vẽ của em còn kém nên mong các bác đừng gạch đá nhé :D.

[​IMG][​IMG]

...
  2. conduong

conduong Banned

MissMabu thích bài viết này
  3. Any

Any Mới đăng kí

Hic, thanks bác nhiều nhiều, cơ mà bác có thể tô thêm em tí xíu mầu ko ạ. Bác đi nét lại chuận quá :x:x:x:x
  4. conduong

conduong Banned

ngẩu đã (:| làm nhanh nên ko tô
    Devil Lord thích bài viết này
  5. Devil Lord

Devil Lord Thành viên cấp 2

Xin chào các bác em đây mới tham gia xin duoc chíu cố ạ! Càriratô
  6. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Vào mục làm quen nhé, đừng rao ở topic người khác
  7. conduong

conduong Banned

màu đây
    AnyMissMabu thích bài viết này.
  8. Any

Any Mới đăng kí

Trời ơi, thanks bác nhiều quá, bác ơi bác có thể cho em xin file PDF được không ạ, em muốn chỉnh lại 1 tí xíu thôi ạ. Em xin file PDF vào mail conghc.sic@gmail.com bác nhé :x:x
    Em xin phép inbox bác nữa nhé :D
  9. Any

Any Mới đăng kí

*file PSD*, em nhầm :">
  10. conduong

conduong Banned

her, trước nay chưa bao h lưu file PSD cả, ko may cho bạn rồi :P sửa j mình sửa cho
  11. vutuan199x

vutuan199x Thành viên cấp 1

sửa lại một chút ảnh của bác dương..[​IMG]
    MissMabu thích bài viết này
  12. conduong

conduong Banned

của mình hay ai?
  13. vutuan199x

vutuan199x Thành viên cấp 1

thấy đẹp hơn ko bác.??
  14. conduong

conduong Banned