Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ giúp đỡ] Về edit text trong Indesign

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi Night_Hawk, 16/11/14.

Lượt xem: 5,953

1. Night_Hawk Thành viên cấp 2

Chào các bác, tình hình là em gặp 1 vấn đề khi edit text trong Indesign, em có 1 file indesign có tiếng Nhật và muốn translate ra tiếng Việt. Nhưng khi em chọn Type tool thì không edit được text có trong file mặc dù đã unlock layer text đó rồi. Em mới tìm hiểu về Indesign thôi còn nhiều cái chưa biết, bác nào giải thích giúp em với. Em cám ơn nhiều :)

Link file .indd (2.96 Mb)
    https://www.mediafire.com/?037j1i12aqad139

...
  2. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Night_Hawk
    Tất nhiên bạn không thể edit đc rồi vì nó đâu còn là chữ nữa, đã đc expand thành "hình" rồi.
    Night_Hawk thích bài viết này
  3. Night_Hawk

Night_Hawk Thành viên cấp 2

Thanks bạn nhiều nhé :)
  4. thaiaiti

thaiaiti Mới đăng kí

Mình đang cần 1 logo
    Hiên tại logo của mình đây,
    nhưng ko được thích, muốn nhờ mọi người giúp đỡ ý tưởng để làm 1 cái logo với tên TháiAiTi về lĩnh vực computer - Design

Ủng hộ diễn đàn