Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ góp ý mẫu lịch bàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anka, 24/10/13.

Lượt xem: 2,599

1. anka Thành viên cấp 2

Chào mọi người,
    Mình đang thiết kế mẫu lịch bàn cho công ty, và đây là 2 mẫu mà mình vừa hoàn thành. Mọi người góp ý giúp mình nhá, xem nên chọn mẫu nào ổn nhất. Riêng cái bìa (cover) thì mình đã làm trước đây rồi.
    Cảm ơn mọi người.;;)

...
    Nguyễn Tất Thắng, Joker_megmanBacvo thích bài viết này.
  2. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

nếu làm cho cty, mình nghĩ bạn nên để sếp mình lựa thì hay hơn ;)
    Các mẫu trên đều đẹp rồi.
    anka thích bài viết này
  3. anka

anka Thành viên cấp 2

Sếp đã có lựa chọn của Sếp rồi bạn ơi. Mình chỉ muốn tham khảo ý kiến riêng của mọi người thôi. Mình thích sự đơn giản nhưng tinh tế, nên nghiêng về mẫu đầu tiên hơn! :)
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình cũng thích bộ đầu hơn nhưng có 2 cái theo ý kiến chủ quan của mình là nên sửa:
    Thứ nhất là bộ số hơi nhỏ và chưa cân, nhất là các ngày CN của tháng 5! Cho to lên 1 tỵ thì đệp!
    Thứ 2 là khoảng cách từ It's Brilliant xuống cái địa chỉ cũng hơi sát quá!
    Thứ 3 là khoảng cách giữa các chữ hơi sít nhau thì trông nó sẽ sáng sủa hơn! :v :v
    anka thích bài viết này
  5. anka

anka Thành viên cấp 2

Cảm ơn Nguyễn Tất Thắng.. Không có cái góp ý này thì tháng 5 "trật bù chìa" roài.. đa tạ!

Ủng hộ diễn đàn