Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ HỘ ] Làm cover fb cho em gái

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Roscar, 27/11/14.

Lượt xem: 2,050

1. Roscar Banned

Em vừa lướt facebook, tình cờ thấy facebook của đứa em gái ,con ông chú bên ngoại của bà chị họ cháu ông trẻ của cậu em.
    Nhìn cũng xinh xắn đáng yêu , nuột nà, đâu ra đấy. Nói chung là Ngon. Thấy em ấy đang nhờ làm hộ cái cover fb, em thì lại vốn nghĩa hiệp, thấy người gặp khó cũng chẳng từ nan, lên vác mặt lên đây nhờ các thánh thiết kế hộ cái cover cho em nó.
    FB em nó : Bé Mẩy ( fb/bemay69 )

...
  2. Hồ Tiến Lộc

Hồ Tiến Lộc Mới đăng kí

Con gái khoái đi ăn :)) :)) cậu để cover của LOZI.vn - mạng xã hội ăn uống là chuẩn cmn luôn :))
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

đã report /!\
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Rõ rảnh, thích lên xvideo mà ngắm sao phải xoắn con nhỏ đó
  5. Hồ Tiến Lộc

Hồ Tiến Lộc Mới đăng kí

6. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

có chị gái hay Hot Girl thì cũng kệ tía chú . Muốn thể hiện với gái thì tự mà làm, lên đây spam 2 topic hả .
  7. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

ô mai chuối
  8. thangkubom742

thangkubom742 Thành viên cấp 2

Ban ngay, ko thương xót thể loại này được -_-
  9. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Hồ Tiến Lộc thấy anh em hay nhắc đến nên cũng nói vậy thôi chứ bây giờ mình ko xem, thực hành luôn cho nóng =))
  10. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

đã bắn hahahaaaaaa
  11. nhoklazy

nhoklazy Thành viên cấp 1

chết vì gái là cái chết hết sức thoải mái =))
    chúc mừng bác đã ra khỏi đảo =))
  12. tieubao09

tieubao09 Mới đăng kí

đúng là nhảm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn