Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ hướng dẫn Blend theo dạng mờ mờ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi haohohap1988, 21/11/13.

Lượt xem: 3,782

1. haohohap1988 Thành viên cấp 1

Mình có sưu tầm được 1 vài tấm ảnh rất thích , mà chưa biết cách blend như thế nào , Bạn nào bik cách blend kiểu này bằng photoshop có thể hướng dẫn mình được hok . Thank nhiều
    [​IMG][​IMG]

...
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Cái đục đục mờ mờ đó gọi là haze tùy vào sở thích mà tác giả thêm vào ảnh để tạo cảm giác cho người xem
    _DKnight_ thích bài viết này
  3. haohohap1988

haohohap1988 Thành viên cấp 1

HSP Haze nó nằm ở đâu trong thông số Photoshop vậy bạn , có thể nói rõ hơn được hok ^^ mình cảm ơn lắm lắm
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

dễ lắm bạn haze thật chất là 1 shape layer " bạn tùy chọn màu yêu thích , ngoài ra có thể dùng gradient " và vận dụng các chế độ hòa trộn để có đc lớp haze như ý vậy thôi .

Ủng hộ diễn đàn