Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ hướng dẫn làm ảnh có ánh sáng vàng rực rỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi SơnAFC, 29/10/12.

Lượt xem: 2,623

1. SơnAFC Mới đăng kí

Hôm nọ em thấy anh admin có post cái ảnh này trên facebook , em thấy đẹp quá nên em muốn mượn background này để ghép đứa bạn em vào thay cho nhân vật chính , nhưng em mới tập tành làm pts nên em muốn xin một vài hướng dẫn về cách tạo ánh sáng như trong ảnh (ánh sáng trên người nhân vật như ở tay hoặc tóc ấy ah ) hoặc nếu anh nào làm cho em được cả background nữa thì tốt quá , thanks trước

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hình như cái này từ Topic Knoll Light Factory của mình ! :-?:-?:-?
    pnlongpro, necolat123SơnAFC thích bài viết này.
  3. SơnAFC

SơnAFC Mới đăng kí

anh ơi , cho em xin link đi , em mới tham gia vào diễn đàn nên chưa tham khảo hết đc các bài viết :P
  4. necolat123

necolat123 Thành viên cấp 1

Hình như bữa có thấy mình còn down về nữa mà =))
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

.
    - Cái ảnh trên nghiêng về kĩ năng Nhiếp Ảnh lớn hơn là sử dụng Hiệu ứng bằng Photoshop !
    http://forum.vietdesigner.net/threa...hotoshop-plug-in-anh-sang-chuyen-nghiep.1384/
    .
    - Xoắn gì thế ! :P
  6. necolat123

necolat123 Thành viên cấp 1

Đâu có quảng cáo dùm bác ấy mà :D.
  7. MrViet

MrViet Thành viên cấp 1

Bác nào cao tay viết TUT tương tự đi , cái ảnh này là khi chụp đã sẵn có nguồn sáng rồi nên khi PTS chút là đc . còn ghép thì chờ cao thủ :D
  8. Jeremy Sky

Jeremy Sky Thành viên cấp 1

Cái này là kỹ năng đánh đèn nhá bạn. Đừng nhầm

Ủng hộ diễn đàn