Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm ảnh nền

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi huuductin1k12, 11/7/14.

Lượt xem: 1,715

1. huuductin1k12 Mới đăng kí

Có pro nào vào giúp mình làm cái ảnh nền giống cái ảnh này với ^^
    Tks các bạn nhìu nhìu!

...
  2. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Dùng AI hoặc Corel đi nét rồi tô màu lại đi bạn, cái này mất nhiều time lắm
  3. huuductin1k12

huuductin1k12 Mới đăng kí

:-s lâu vậy sao :((
  4. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Nếu ko muốn mất tg thì bạn chịu khó google kiếm cái background nhé.
    Tìm image từ khóa: curve background
    Muốn nó bo tròn quanh nội dung như ảnh đó thì có thể kết hợp nh` background lại.
  5. Vincent Vo

Vincent Vo Thành viên cấp 1

Mấy cái background kiểu này post lên cho dù ko chuyên chuyên với khỏi cần bỏ chỡ lên cũng biết của VN :))

Dân VN mình nghiện thể loại này hay sao đó, đơn giản xíu mà nhìn nó sang ko dc hay sao?! Cứ phải làm màu lên nhìn nó rẻ tiền vãi
  6. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Dùng pain đi
  7. huuductin1k12

huuductin1k12 Mới đăng kí

^^ khổ. làm theo yêu cầu thôi. biết sao được. Những thứ rẻ tiền thường được mọi người chấp nhận nhanh hơn những cái nhiều tiền bạn ạ.
    viethq thích bài viết này
  8. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Vincent Vo Mình nói bạn nghe nè, tùy hoàn cảnh, tùy sở thích mỗi ng nha bạn, rẻ tiền là thế nào, bạn định nghĩa nghe chơi, làm dc cái gì đó hãy nói nha bạn. Ok
    Còn bạn nói nhìn rẻ tiền là biết của VN, thế thì mình hỏi cha mẹ bạn ng gì, người trung quốc chắc... bó tay.
    Hay ông nội, tổ tiên nhà bạn là ng lào, campuchia, hay singapore hả .... nói nghe đụng chạm vãi .... ko hiểu óc có nếp nhăn hay ko nữa.
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/7/14
  9. Sweet_pie

Sweet_pie Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn