Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm ảnh sinh nhật cậu cháu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoangzino, 1/3/15.

Lượt xem: 3,433

1. hoangzino Mới đăng kí

Hi anh em,

Chả là sắp đến sinh nhật cháu mình, mà mình không có năng khiều làm ảnh lăms, biết trên này nhiều cao thủ nên muốn nhờ anh em chút để gây bất ngờ cho ông cháu mình

Mình sẽ làm phông nền y hệt theo style này

Mình muốn nhờ các bạn design giúp mình cái chỗ welcome như kiểu 1 cái thông báo bé bé ở lỗi vào giống đám cưới ý

Kiểu như thế này: nhưng mình thấy mình làm không đẹp lắm nên tha thiết nhờ các sư phụ TT, mình muốn làm cái welcome này sao cho phù hợp với cái phông nền kia đó, ông cháu mình tên Ken nhé các bạn

Ngoài ra mình muốn chèn 1 2 hình mặt nó vào cái welcome để nhìn cho yêu yêu, các bạn thử xem mấy ảnh dưới này xem có cái nào phù hợp k nha

Các đại ca giúp mình với nhé mình thật sự cám ơn các bạn rất nhiều hic hic TT

...

Ủng hộ diễn đàn