Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm Banner cho cuộc thi “Miss KSfb qua ảnh” trên trang Facebook “KSfb-Hội những người làm trong

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi TienLS, 22/5/13.

Lượt xem: 3,684

1. TienLS Mới đăng kí

Chào các anh chị và các bạn!
    Hiện nay trên trang Facebook “KSfb-Hội những người làm trong ngành Kiểm sát”
    Đang tổ chức cuộc thi “Miss KSfb qua ảnh”, mình muốn lập cái Banner để đặt trên ảnh bìa của Hội nhưng hiện nay cực kỳ bí ý tưởng.
    Qua diễn đàn, rất mong các bạn thiết kế giúp mình nhé!

Nguyên liệu gồm có 1 số bức ảnh sau:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Thời điểm bầu chọn diễn ra từ 00 giờ 00 phút, ngày 20/5/2013 đến 12 giờ 00 phút, ngày 20/7/2013 (Các lượt like sau thời gian trên sẽ không được tính).
    Chỉ tính số like trên album ảnh, không tính số lượng like trên từng ảnh riêng lẻ

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

cái này là sao?
    Làm đem dự thi.
    Hay làm dùm bạn để bạn đem thi?
  3. Sagi

Sagi Thành viên cấp 1

Làm dùm bạn để bạn tổ chức cuộc thi trên FB, Cover Photo ấy mà,hehe
  4. TienLS

TienLS Mới đăng kí

Mình là Admin trang đó, mình muốn cập nhật ảnh bìa của trang để phát động cuộc thi đó mà?
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Công nghệ bây giờ hiện đại thật, đi thi cũng không cần phải đem theo phao nữa. Chỉ cần đem 1 cái máy photocopy có nối mạng là xong. Thằng ngoài làm bài, thằng trong ấn 1 cái nút, đợi bài phòi ra rồi đem đi nộp. Nhàn thật.
    tut4everTrần Trọng Phong thích bài viết này.
  6. TienLS

TienLS Mới đăng kí

Nghĩa là sao hả bác Amateur?
  7. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

À mới đầu cứ tưởng bạn nên đây nhờ làm ảnh để đem đi thi. Nếu không phải thì cho xin lỗi nhé.
    Mà banner là sao hả bạn? cover facebook hay như thế nào, kích thước ra sao? khó hình dung quá.
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Nhờ làm banner cổ động cuộc thi mà bạn chêm dòng chữ này vào chi vậy ?

AmateurTZ thích bài viết này
  9. TienLS

TienLS Mới đăng kí

cover facebook đấy ạ, kích thước chuẩn là bao nhiêu mình cũng không rõ.

Đây là mấy cái tex mà các bạn có thể thêm vào. Mong các bạn giúp mình nhé! ;)
  10. ThanhCongDL

ThanhCongDL Mới đăng kí

nhở vả nhờ vả. chán mấy topic này
  11. HenryRox

HenryRox Thành viên cấp 2

vãi ngành Kiểm sát nay teen vậy :))
  12. TienLS

TienLS Mới đăng kí

Nếu các bạn không giúp, hoặc không có khả năng thì bỏ qua toppic này đồng thời phát ngôn có văn hóa một chút!
  13. TienLS

TienLS Mới đăng kí

Thấy việc nhờ thiết kế cái Cover Fb có vẻ hơi khó khăn nên tớ tự làm cái này, tuy hơi củ chuối nhưng cũng mong nhận xét từ các bạn.
    Fly Nguyễnyensama thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn