Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ngo anh dung, 15/10/15.

Lượt xem: 3,227

1. ngo anh dung Thành viên cấp 1

Site của mình : netfpt.net
    Mình đang muốn làm 1 cái Logo, chưa có ý tưởng gì nhiều , site của mình về 3 cái dịch vụ net với truyền hình thôi, đang suy nghĩ đơn giản là add cái lightning-icon với dòng chữ netFPT biến hóa thế nào đó chẳng hạn, hoặc netFPT biến hóa với icon screen hay icon wifi như thế nào đó.

Ngân sách hạn hẹp anh em làm dùm 100k nha

...
  2. ngo anh dung

ngo anh dung Thành viên cấp 1

Sẵn ae cho hỏi là logo với favicon nó có giống nhau khong a
  3. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

mình nhận làm cho ban với chi phí dó, bạn có skype lien lac ko?
    ngo anh dung thích bài viết này
  4. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

Mình nhận :3

Ở Đà Nẵng thì Free Luôn :3
    ngo anh dung thích bài viết này
  5. ngo anh dung

SerdyKee ở hcm free ko đc hả :D, xin lỗi mấy bác qua giờ delete history quên mật khẩu mò mãi mới vào đc :D
  6. ngo anh dung

7. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

ban nen chọn 1 nguoi làm cho bạn với chi phi do, chu cu doi nguoi nay nguoi kia lam free
  8. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Vãi cả logo 100K ^:)^
  9. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

úp cho các không có gì mà không thể
  10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Up cho logo với cái giá không đụng hàng :))=))
  11. dao duc viet

100K các bác học mấy năm ra làm cái logo 100K, ôi thần linh ơi, Ăn gì em cúng cho khỏi làm cái logo ^:)^
  12. thanhcop

thanhcop Mới đăng kí

Bạn có thể ngó qua bên mình nhé, bên mình là Uplevo.com, thiết kế logo online luôn :)), nếu có thắc mắc thì cứ inbox mình nhé :D
    dao duc viet thích bài viết này
  13. dao duc viet

thanhcop thích bài viết này
  14. thanhcop

thanhcop Mới đăng kí

dao duc viet : nếu muốn rẻ mà ok thì thiết kế online bên em hoặc canva thôi, chứ đi thuê đắt lắm :)), bác dùng thử bên em chưa, cho em xin ít góp ý với, hehe
  15. dao duc viet

Bên bạn thì có biết nhưng không dùng nhé thanhcop :D
  16. thanhcop

thanhcop Mới đăng kí

sao lại không dùng hả bác dao duc viet , bác thiết kế logo phức tạp hơn à vì web bên em chủ yếu dành cho người k phải dân design :D
  17. dao duc viet

uk mình là Designer, có biết Web của bác thôi, chứ dùng cái của bác cái nào cũng như cái nấy e chết ak. :))
  18. ngo anh dung

19. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Logos và favi có thể khác, nhưng web ele chẳng ai làm vậy. Để tạo đồng nhất bố cục thì thu nhỏ logos làm favi luôn (trừ các thể loại logos quá nhiều góc cạnh, thu nhỏ sẽ không còn nhìn được gì)

Điều thứ 2, 100k của bạn có thể nhờ chỉnh ảnh được chứ còn làm logos thì bạn thuê đứa sát nhà nó làm cho cũng được, và bạn không có quyền gì ý kiến khi được bàn giao sản phẩm.
    Nếu bạn có ý định kiếm tiền lâu dài với website đó mình nghĩ bạn nên có cái nhìn nghiêm túc hơn về sản phẩm thương mại sẽ theo bạn cả đời cũng như giá trị thương hiệu bạn sắp tạo ra.

Thân!
  20. thanhcop

thanhcop Mới đăng kí

ngo anh dung bác có thể ngó qua bên em trải nghiệm ạ, nếu có nhu cầu về ý tưởng bên em sẵn sàng hỗ trợ những người không chuyên như bác :D

Ủng hộ diễn đàn