Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm logo cho group với :((

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thanhnguyen.pisul, 28/10/14.

Lượt xem: 2,572

1. thanhnguyen.pisul Mới đăng kí

Trước tiên em cảm ơn các anh/chị đã click vào xem bài của em. Tình hình là em đã vẽ ra một logo rồi nhưng mà em không biết design lại trên PC. Các anh/chị làm giúp em với. Chỉ cần cho nó sạch sẽ và thẳng nét được rồi ạ. Và đây là logo em vẽ

...
  2. love-dalat

love-dalat Mới đăng kí

logo nhìn chất ghê, có điều logo thiết kế đơn giản sẽ hay hơn , nhìn logo của bạn giong photographic quá
    thanhnguyen.pisul thích bài viết này
  3. thanhnguyen.pisul

thanhnguyen.pisul Mới đăng kí

love-dalat Logo này mình vẽ cho team Graffiti và R.A.P của mình nên mình thiết kế theo kiểu cầu kì chút bạn. Mình thì không biết cách chỉnh sữa cho sạch sẽ và bén nét lại. Bạn có thể giúp mình không :)
  4. Lee Minh

Lee Minh Thành viên cấp 1

dc vậy thôi#:-s
    dqphong0110, Cái Bô Trôll, Su Thang1 người khác thích bài viết này.
  5. thanhnguyen.pisul

Lee Minh Mình rất cảm ơn bạn đã giúp đỡ mình. thế này thì nhìn cũng quá "chất" hơn rồi. Thanks bạn :*
  6. doanhung8080

doanhung8080 Banned

Logo vậy cũng chất rồi đấy nhưng dơn giản hơn một xíu thì oke hơn.
  7. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

doanhung8080 Người ta làm Grafity nên mới phải cầu kỳ chứ b
  8. thanhnguyen.pisul

doanhung8080 bạn có thể edit theo đơn giản đc k? mình ko hình dung đc là mình phải bỏ bớt phần nào ạ. Cảm ơn bạn đã ý kiến :) giúp mình
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn