Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy bác nhận xét giùm mình bộ ảnh cưới này nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi linhsone, 30/4/13.

Lượt xem: 3,047

1. linhsone Mới đăng kí

đây là 1 một số ảnh trong album. Gía của nó là 2.500.000
    Mình k rành lắm về mấy cái này nên mình mong là mọi người có thể nhận xét giùm mình :giá cả, màu sắc,vị trí ,... Nếu nhận xét về cô dâu , chú rễ luôn thì cám ơn nhiều ạ

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đây ko phải là chụp ngoại cảnh nên ko có bố cục hẵn hoi .
    Màu sắc mình thấy cũng bình thường .
    Biểu cảm của mod hầu như chỉ có 1 kiểu cười , dễ gây nhàm chán .
    linhsone thích bài viết này
  3. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

Mẫu biểu cảm khá là "đơ".
    Mấy tấm mà cô dâu chú rể cầm cái khung ảnh to đùng kia thì mình ko hiểu mục đích là gì...
    Màu sắc thì cũng bình thường ko có gì nổi bật.
    linhsone thích bài viết này
  4. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Nói chung là ghép hình nhom nhem. lung tung; trang phục bình thường, trang điểm hơi quá. Chắc là ở miền Tây phải không bạn
  5. VD-ER

VD-ER Thành viên cấp 1

khả năng thẩm mỹ của studio này có vấn đề. mình nghĩ với 2tr5 + 1 người chụp ảnh có thẩm mỹ tốt thì hoàn toàn có thể chụp đẹp hơn thế này !
    Mờ IngNhatDuc thích bài viết này.
  6. xauzaihokaiiu

xauzaihokaiiu Banned

Theo mình thì bộ ảnh này chưa xứng với giá 2500k. Thứ nhất: chưa có gì gọi là đặc biệt, cô dâu chú rể cũng chỉ đứng chụp vài kiểu rồi lên pts ghép cảnh thêm.
    Thứ 2: Theo cảm nhận riêng mình thì màu chưa thực sự tốt, nhất là pic thứ 2.
    Thứ 3: 2 nhân vật chính cũng chưa có điểm nhấn đặc biệt làm ấn tượng.
    Thứ 4: Cũng như bạn NhatDuc nói, mình chưa hiểu những cái khung ảnh trong pic 4 vs 6. nhất là pic 6, mình có ấn tượng xấu với pic đó nhất.
    Ps: ý kiến riêng của e thui, các bạn gạch đá nhẹ xíu.
    Mờ Ing, linhsoneNhatDuc thích bài viết này.
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mẫu cũng đẹp mà chụp và ghép kiểu gì thế ... Làm gì mà tô 1 lớp mặt nạ cho cô dâu và chú rễ dữ vậy, làm biến dạng cả mặt và tóc, nói chung là quá xấu.
    Nhưng nếu bạn post lên đây thì mình nghĩ bạn cũng tự thấy nó rất xấu đúng k?
    Mờ Ing thích bài viết này
  8. overrage

overrage Thành viên cấp 2

Kỹ thuật ghép hơi xưa rồi, nhìn bộ ảnh giống những năm 19xx .. cô dâu chú rể đẹp đôi, mình thấy cái đồng hồ sao sao ý, gỡ ra chắc đẹp hơn :)
  9. linhsone

linhsone Mới đăng kí

cám ơn các bác nhiều ạ
  10. linhsone

linhsone Mới đăng kí

duythaict ừm. Mình thấy nó kì kì nhưng ảnh là ảnh của người hàng xóm nên k dám nói. post lên đây để mọi người nhận xét giùm mình : )))
  11. elbi2906

elbi2906 Thành viên cấp 1

phong cách những năm 19xx
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn