Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người chỉnh giúp mình cái logo này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mad Dog, 10/9/14.

Lượt xem: 1,982

1. Mad Dog Mới đăng kí

Mình muốn nhờ mọi người chình giùm mình cái logo để in áo cho clb guitar của trường mình.Cảm ơn mọi người đã xem:x

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/9/14
  2. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Trông cứ thế nào ấy bác ạ :)
  3. Mad Dog

Mad Dog Mới đăng kí

cái này la mấy đứa trong clb chung tay nghĩ ra nhưng bọn mình toàn là mấy con gà nên khi nhìn kĩ thấy rất khó chịu nhưng lại không nghĩ ra được gì nữa.Nên mình mới nhờ diễn đàn giúp đỡ chủ yếu là cần có chữ guitar cit thôi.Hì hì
  4. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Nhìn cảm giác không được thuận con mắt cho lắm. Cây ghita và chữ bị lệch với nhau nên đâm ra nhìn thấy ngứa con mắt lắm bác à.
  5. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

màu sắc vết nối khác nhau, vết nối rất lộ liễu và gẫy
  6. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

cái guitar không ổn trông như đang bị gập vào chữ thì bị lệch và bị răng cưa -_- theo mình thì bạn làm cái khác đi
  7. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

bạn lên goole lần rất nhiều vectorghi ta đẹp mà, mình tùy biến chữ thôi
  8. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Cái guitar và dòng chữ "uitar cit" ko cùng nằm trên 1 mặt phẳng, gây ức văn chế, xì choét khi nhìn :D
  9. BTHoang

BTHoang Thành viên cấp 1

cái chữ guitar CIT các bạn làm theo kiểu 3D nằm xuống , nhưng nó chưa thể hiện rõ ra đc ,đâm ra nhìn rất là trái mắt . Nhưng nhìn lâu lâu lại thấy có cái gì hay hay bạn nên chăm chút tỉ mỉ 1 chút nữa
  10. Mad Dog

Mad Dog Mới đăng kí

cảm ơn ý kiến của các bạn,bạn nào có ý tưởng hay thì vui lòng giúp mình với.Mình lập topic này cũng mong là bạn nào có ý tưởng gì hay thi làm giúp mình với vì bọn mình thật không chuyên về mảng logo này
  11. _Miu Nguyễn_

Thớt cứ ghi thêm 3 từ "có hậu tạ" là thread sôi nổi ngay ấy mà :)
  12. Mad Dog

Mad Dog Mới đăng kí

hì hì nếu hậu tạ cũng chẳng biết nên hậu tạ gì cho xứng nữa ấy chứ
  13. darkp3n

darkp3n Mới đăng kí

^:)^ hình xấu vãi
  14. _Miu Nguyễn_

Chuẩn giá thì dao động từ 500k đến 15tr, bác cứ làm cái bình dân 5tr là anh em xúc động lắm rồi :3
  15. Mad Dog

Mad Dog Mới đăng kí

Em thấy hình như mọi người không hiểu rõ vấn đề của em khi lập topic này nhỉ.Em xin mọi người giúp đỡ chỉnh lại nó.Chứ nếu nó đẹp em đã không đăng vào mục nhở vả làm ảnh này.Còn việc hậu tạ 5tr thì nếu có em đã không nhờ đến diễn đàn và clb trường hoạt động vì đam mê thì đào đâu ra số tiền lớn khủng khiếp đó.

Ủng hộ diễn đàn