Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người giúp đỡ về Thiết kế giao diện web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi letai.code, 24/4/13.

Lượt xem: 2,535

1. letai.code Mới đăng kí

Hiện e đang làm 1 website để bảo vệ e muốn nhờ các bác designer giúp e cái giao diện admin mong mọi người giúp đỡ e
    Để lại yahoo cho em

...
  2. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Bạn có đọc nội qui diễn đàn chưa vậy, đặt tiêu đề nhờ vả không rõ ràng, nội dung mờ mịt, chẳng chấm phẩy, đọc chẳng ra đâu vào đâu được cả :-w
  3. letai.code

letai.code Mới đăng kí

em xin lỗi các mod tại e vội quá nên chưa đọc qua nội quy mong các bác thông cảm cho em ạ.
  4. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

5. hgk

hgk Thành viên cấp 1

theo em đoán, bác này bảo vệ tốt nghiệp , luận án, etc.........
  6. letai.code

letai.code Mới đăng kí

mong mọi người giúp đỡ e với
  7. letai.code

letai.code Mới đăng kí

như kiểu là mình thi hết môn 1 kì ý, họ bắt làm 1 website hoàn thiện từ a -> z nhưng mình lại hok biết designer nên muốn mọi người giúp đỡ ạ:(
  8. theday

theday Thành viên cấp 1

Học kiểu gì mà đến thi lại bảo không biết?! Nếu vậy thì đi học lại cho biết đi bạn ạ! Nhờ mọi người giúp được 1 lần có giúp được cả đời không?!
  9. letai.code

letai.code Mới đăng kí

mình học về code bạn ạ chứ hok phải là designer ạ.
  10. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Code hay ko cũng học qua Đồ họa chứ có không đâu mà còn đi nhờ vã. Đọc nội dung với cmt chẳng muốn giúp, cũng chẳng ai giúp bạn đâu.
  11. theday

theday Thành viên cấp 1

letai.code Tự lên mạng tìm tòi các website hiện có rồi về thiết kế lại layout chứ?! Mình cũng đang làm đồ án thiết kế web mà chỉ học html css đây?! Problem?!
    cuibappt thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn