Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người làm ảnh cho em bé

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi adidasatuan, 31/7/14.

Lượt xem: 2,137

1. adidasatuan Thành viên cấp 1

Có tấm ảnh của đứa cháu nhưng không biết sao làm sao đẹp. không có ý tưởng. Mọi người giúp với.Tks

...
  2. adidasatuan

adidasatuan Thành viên cấp 1

Sao chẳng có ai giúp 1 tay với vậy
  3. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

adidasatuan bởi vì, hình con nít tự nhiên vậy là đẹp nhất rồi:D
    adidasatuan thích bài viết này
  4. adidasatuan

adidasatuan Thành viên cấp 1

Tại vì muốn In ra cái khổ lớn để treo mà thấy nó hơi đơn điệu nên nhờ mọi người tư vấn thêm
  5. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Mod chụp vài kiểu đễ lên ảnh mod ơi
  6. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình nghĩ bạn nên chụp bé ngồi hay đứng ji áh chứ ảnh nằm khó có ý tưởng lắm bạn với lại mĩnh nghĩ ngta cũng kiêng cữ ảnh treo tường bé mà nằm kiểu vậy lắm, có thì cũng là nằm sấp áh :P:P:P:P
  7. doanlee2k14

doanlee2k14 Thành viên cấp 2

làm trong lab nhiều việc quá lên nhờ ae làm rùi phóng đấy à bác
  8. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

Có một số hình nước ngoài chụp kiểu em bé nằm thế này rất dễ thương ... bạn có thể để lên nền rộng, sau đó thêm đôi cánh hoặc ghép thêm phụ kiện (nghề nghiệp bạn muốn sau này cho bé) thêm hàng rào, nhà cửa .v.v... nhưng vật nên dùng 2d phẳng đừng dùng 3d nó ko đẹp ... hay là ghép nền là tấm bảng, phụ kiện mình vẽ nét phấn ... mình tính làm nhưng chưa kiếm dc stock hay gì để ghép, còn tự vẽ thì chưa đủ trình ... hehe

Ủng hộ diễn đàn