Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người làm màu lại cho bức ảnh hồi nhỏ!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lê hiếu, 24/11/13.

Lượt xem: 2,028

1. lê hiếu Mới đăng kí

E cũng tự phục chế lại bức ảnh. nhưng chỉ đến được mức này. Nhờ mọi người làm màu lại với. thấy cứ xanh xanh thế nào ấy
    e là con trai. ảnh e hồi nhỏ nó thế nên mấy bác troll nhẹ.[​IMG]

...
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Con trai ak :)):D=))
  3. lê hiếu

lê hiếu Mới đăng kí

baby cute lắm đó...not gay
  4. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Trình gà em làm được thế này thôi hihi
    2 tấm hihi
    lê hiếu thích bài viết này
  5. lê hiếu

lê hiếu Mới đăng kí

Cảm ơn,...bạn có thể làm cái áo trắng thêm đc k? theo trí nhớ của mình thì cái áo đó màu trắng ah..
  6. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

takken300lê hiếu thích bài viết này.
  7. lê hiếu

lê hiếu Mới đăng kí

haha...hay quá. cảm ơn bạn nhiều nha..bạn bày mình cách làm với. để mình làm lại cho cái nên luôn. Đỡ mất công bạn làm. bạn còn bản lưu trên máy không? cái mặt sáng quá. mình muốn nó giống bức hình phía trên hơn.
  8. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

mình làm bước đơn giản à... đâu tiên mình kéo Curver + chọn kênh xanh kéo xuống... rùi mình chỉnh seletiver color rùi chỉnh thêm vài cái.. màu thôi...
  9. lê hiếu

lê hiếu Mới đăng kí

Mình cũng tự chỉnh. càng chỉnh càng thêm xấu. hihi. Thôi đành nhờ bạn thêm lần nữa đc không? cho cái mặt ít sáng hơn 1 tí. còn cái tay phía trước cho nó sáng như cánh tay phía sau được không?
    Mà bạn bày mình cách làm chỉ cái áo sáng lên với ? thấy cái này làm hay nhất luôn
  10. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

manh_nvm thích bài viết này
  11. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Áo trắng thì chọn hue/saturtion + chọn kênh vàng.. giá trị tăng là +97+lightness tăng sáng tùy mắt mình mình + 47 rùi lấy cọ xóa cái ám màu rùi... chỉnh seletive color kênh màu trắng + và chỉnh tùy mắt mình
  12. lê hiếu

lê hiếu Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhiều !!:D
  13. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

Mình nghịch về pts, kéo loạn xạ =)) xong thấy ko khác ảnh gốc là mấy
  14. demdonglaoxao

demdonglaoxao Mới đăng kí

Thớt đùa à? Con gái mà. :O
  15. lê hiếu

lê hiếu Mới đăng kí

con trai đó. mình k có dùng dưa chuột mà.

Ủng hộ diễn đàn