Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người lồng ảnh giúp mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi deadie, 19/4/13.

Lượt xem: 1,971

1. deadie Mới đăng kí

Mình là mem mới nghiên cứu PTS,mình mới down được 1 cái wall để lồng ảnh vào khung cho Iphone 4,mình làm mọi cách để lồng vào nhưng toàn bị lệch.Giờ mình nhờ mọi người giúp mình lồng 2 cái ảnh mình sắp gửi lên đây vào khung trong wall.Ảnh rooney chỉ cần lồng vào khung(không chữ) là được,ảnh Jiyeon mọi người làm cho mình 2 ảnh 1 ảnh lồng vào khung bình thường(không có chữ),1 ảnh có thêm chữ T-ara Till I Die như ảnh Rooney số 3.Tks mọi người rất nhiều

...
  2. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

???
    deadie thích bài viết này
  3. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

deadie thích bài viết này
  4. deadie

deadie Mới đăng kí

bạn quandung làm giúp mình được không
  5. deadie

deadie Mới đăng kí

em cảm ơn ban Duy Tran rất rất nhiều
  6. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

7. tran tinh

tran tinh Thành viên cấp 1

như ry thôi
  8. nguyenvuongvu

nguyenvuongvu Thành viên cấp 1

mấy pác ơi cho hỏi làm sao mà có cái vùng trắng trên nữa cái ảnh hay thế (giống hiệu ứng của windows - bóng ).. mình làm woài hem được ..

Ủng hộ diễn đàn