Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người nhận xét giúp là tấm ảnh này có qua Ps ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Huỳnh Hoàng Long, 13/1/13.

Lượt xem: 2,131

1. Huỳnh Hoàng Long Mới đăng kí

tấm này mình nói là qua Ps nhưng có người cãi và hù là trong Ps 3 năm :)). chắc nhiều người khi nhắc tới Ps là nghĩ ngay tới "ghép" hay sao ấy. mình nhờ mọi người xem giúp ạk. dù cho blend màu vẫn được gọi là Ps. mong mọi người giúp đỡ... !!! [​IMG]do đây là lần đầu post bài nên ko chắc về cách up ảnh lắm, nếu xem ko được thì vào link xem hộ giúp mình nhé.
    s1111.beta.photobucket.com/user/ghostkendy/media/medium-171a24aacda14006b0817cb83aae900c-650_zpsaedbfced.jpg.html?sort=3&o=0
    lần đầu post bài có sai sót mong ad nhăc nhỡ chứ đừng ban nick :">

...
  2. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

chả nhìn thấy ảnh đâu ca?
  3. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

không..... không thấy hình chứ ko phải là ko PTS :v :v hướng dẫn up hình bên ngoài có bạn nha
  4. Huỳnh Hoàng Long

Huỳnh Hoàng Long Mới đăng kí

hix bạn vào link vẫn ko thấy à #:-s
  5. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

ng ta đag chỉ u cách up ảnh đó, theo quy định up ảnh theo kiủ này là phạm luật r
  6. thanhhuy_

thấy rồi bác viết nó dính thế ko để í... theo mình là ko có PTS còn chụp ở đâu thì ko rõ... vì có nhìu nơi trên thế giới cũng ngắn đc sao kiểu thế này :v :v
  7. Huỳnh Hoàng Long

tks bạn
  8. Huỳnh Hoàng Long

ko blend màu luôn à 8-}. mình ko nói là nó có ghép hay ko bạn àk :-s. bức này được chụp ở ai-len
  9. Huỳnh Hoàng Long

bạn có thể nói rõ hơn là blend hay ko vậy. tks ý kiến của bạn :like:
  10. thanhhuy_

theo mình thì cũng ko :D
  11. Huỳnh Hoàng Long

;;) tks bạn
  12. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

13. Huỳnh Hoàng Long