Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ phác họa ý tưởng bài final exam. S0S

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hightland, 23/2/13.

Lượt xem: 3,681

1. Hightland Banned

Như title, mình vừa nhận file từ trường hạn chót là 28/02. Nhờ bạn nào có ideas xin góp ý dùm mình( tất nhiên thể hiện được thì mình biết ơn lắm)
    PS:
    1. Tạo một file có kích thuớc 20x30 cm, 150 dpi, RGB. Lưu file JPEG với độ nén 12 và đem ra lab in ảnh.
    2. Sử dụng ít nhất là 6 hình stocks để manip lại thành một hình theo ý tuởng của bạn.
    3. Tham khảo hình mẫu về cách làm.
    4. Hạn chót nộp bài Thứ năm 28-2-2013. Thứ bảy 2-3-2013 có thể nộp bài nhưng sẽ bị trừ đỉểm. Sau thứ bảy sẽ không nhận bài.
    5. Nộp bài tại phòng đào tạo. Ghi tên và lớp ở phía sau bài của bạn. Ký tên vào bàng chấm thi khi nộp bài.
    6. Bài của bạn sẽ có điểm và chữ ký của thầy ở phía sau để so sánh với kết quả đựoc dán lên.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    trucit92, Polar Light, SunnyBoy1 người khác thích bài viết này.
  2. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Bạn có thẻ gairir thích cho mình ý nghĩa của nó được không?? mình chẳng hiểu gì 8-}
  3. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

cái này trông quen quen...
  4. empty.n

empty.n Mới đăng kí

Bạn ơi, đề thi của trường arena bọn mình là công bằng, tự lực cánh sinh đi. Với môn Photoshop basic này mà bạn ko vượt ua được thì làm sao học được tiếp các môn sau? Mình nghĩ như vậy là ko nên. Trường mình cả ngàn người, ai cũng phải làm qua bài này. Mình đã học xong môn này, tiêu chí chấm điểm của giáo viên rất khác. Mình làm 5 tiếng vẫn thua đứa bạn làm 15p 1-2điểm. Chủ yếu các thầy muốn bạn rèn luyện kĩ năng, tự dựng ý tưởng chứ ko phải nhờ người khác. Trên trường vẫn còn nhiều bài của các bạn lớp khác. Còn tận 4 ngày để làm. Cứ từ từ nhé bạn :)... Chịu khó vào thư viện trường mừng, phần những tác phẩm của học viên tham khảo, nhiều lắm.
    -Bài của mình vẫn còn ở trên trường, bạn có thể lên xem tham khảo: [​IMG]-
    ChiRi_208, Hightland, trucit923 người khác thích bài viết này.
  5. socolabanhmi

socolabanhmi Mới đăng kí

Ps + LR
    Trình còn non mấy bác thông cảm.
  6. Hightland

Hightland Banned

Rat cam on tinh than phe binh va gop y chan tinh cua ban. Minh biet lam chu, cung k kho de lam nhu pic ban dang(hoanh toaan trong tam kha nang cua minh).. nhung topic la muon xin dc share i tuong thoi. Cung phai bien ho la minh ban di lam them, dieu kien tg khong cho phep. 1 ngay minh phai o Maximark 8 tieng. :D
  7. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Thêm chút màu cho đẹp

Ủng hộ diễn đàn